Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ถามผู้รู้ค่ะ

• 1 Replies
  • 433 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

fernnaughty

• Professor Member
  • 56
ถามผู้รู้ค่ะ
« on: May 07, 2012, 12:43:14 AM »
คือว่า re enter มาค่ะ แล้วคราวนี้ ไม่ได้พบแอดไวเซอร์เพราะว่า re enter มาหลังวันที่ไปพบแอบไวเซอร์อ่าค่ะ คราวนี้ วิชาที่ลงทะเบียนเทอมหน้าจะยังอยู่มั้ย แล้วต้องทำยังไงบ้างในวัน payment หรือว่าจ่ายเงินได้ตามปกติ เพราะวิชาในรหัสเก่า ย้ายมารหัสใหม่แค่2วิชาในเทอมล่าสุดเนี่ยด้วยอ่ะค่ะ หรือจะต้องไปติดต่ออะไรยังไงที่ไหน รบกวนผู้รู้่ช่วยตอบหน่อยน่ะค่ะ

*

Beel

• Guest
Re: ถามผู้รู้ค่ะ
« Reply #1 on: May 07, 2012, 11:15:58 AM »
เราเพิ่งไปวิชาใหม่ที่ห้องทะเบียนค่ะไม่ไดพบแอดไวเซอเหมือนกัน