Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

รบกวนช่วยตอบแบบสอบถามทางด้านการวิจัยตลาดด้วยครับ

• 0 Replies
  • 433 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

thitipong.cat

• Newbie
  • *
  • 4
ขอความกรุณาช่วยตอบแบบสอบถามเกี่ยวกับหอพักนักศึกษาหน่อยได้ไหมครับ พอดีกลุ่มเป้าหมายเป็นนักศึกษามหาวิทยาลัยหัวเฉียวและมหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ

วิทยาเขตบางนาครับ สืบเนื่องมาจากว่าในขณะนี้บ้านของผมอยู่ที่ซอยท่าอิฐจังหวัดนนทบุรีใกล้กับอำเภอบางบัวทองซึ่งน้ำท่วมในบ้านสูงประมาณหัวเข่าจึงทำให้

สิ่งที่ผมเตรียมการเอาไว้ว่าจะไปเก็บแบบสอบถามที่บริเวณมหาลัยทั้งสองไม่สามารถทำได้จึงต้องเปลี่ยนมาหาวิธีเพื่อเก็บแบบสอบถามให้ได้ ประกอบกับผมมีญาติ

ที่เรียนอยู่ที่มหาลัยอัสสัมชัญวิทยาเขตบางนาเลยได้รับคำแนะนำให้มาลองประกาศในเว็บบอร์ดนี้เพราะเป็นเว็บบอร์ดที่เปิดให้นิสิตนักศึกษามาแลกเปลี่ยนความคิด

เห็นกันได้ผมจึงได้มาประกาศรบกวนเวลาช่วยตอบแบบสอบถามให้ผมหน่อยครับ. 

อันนี้เป็นลิ้งสำหรับตอบแบบสอบถามนะครับ http://www.surveycan.com/survey100630#.TrJx8Vw4xKg.mailto

ขอบคุณสำหรับความช่วยเหลือของพี่ๆเพื่อนๆนิสิตทุกท่านนะครับ