Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

สอบถามเรื่อง อ. Prince market หน่อยค่ะ

• 2 Replies
  • 1333 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Suwanun

• Guest
จะลงเรียน prince market ตอนซัมเมอร์ ที่หัวหมากอ่าค่ะ แต่ไม่รู้จะลงเรียนกับอ.ท่านไหนดี มี Mr.chainarong  กับ อ.Mr.Nattapon ค่ะ  :baa60776:

*

PCLB

• SuperStar Member
  • 508
เราเคยเรียนกับอาจารย์ Chainarong อาจารย์สอนดี ยกตัวอย่างชัดเจน แต่ ดุ + โหด การให้คะแนนค่อนข้างเข้มงวด ให้เฉลี่ยพอๆกันเกือบทุกกลุ่ม  ส่วนอาจารย์อีกท่านได้ยินมาจากเพื่อนว่าใจดี และก็ให้คะแนนดี สรุปถ้าจะเลือกอาจารย์ที่สอนดี เลือก อาจารย์ Chainarong หรือจะเลือกอาจารย์ที่ใจดีกว่า เลือก อาจารย์ Nattapon

*

Suwanun

• Guest
ขอบคุณนะค๊ะ  :875328cc: :f449b82c: