Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

แฟชั่นนำเข้าสไตล์เกาหลี อินเทรนด์สุดๆวิกผมนำเข้า ใส่สวยได้ทุกวัน www.wewigs.com

• 0 Replies
  • 2311 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

mon

• Guest
จำหน่าวิกผมสไตล์เกาหลีทั้งชายและหญิง

สินค้านำเข้าพรีออเดอร์มากมายทั้งกระเป๋า
นาฬิกาและรองเท้า

สินค้าวัยรุ่นโดนใจอินเทรนด์ค่ะ

อย่าลืมแวะเข้ามาดูที่ร้านนะคะ

www.wewigs.com

•"เส้นผมของญี่ปุ่น   : ไม่นำความร้อน และทนสารเคมี"
•เส้นผม 100%  Synthetic fiber of Japanese  origin non.flammable
•เส้นผมไม่เงาหลอกตา จึงดูเหมือนผมจริง มีน้ำหนัก ไม่เบาฟู ดูมีสุขภาพดี  เป็นธรรมชาติมาก
•สามารถเปลี่ยนทรงผมได้ดั่งใจโดยไม่ต้องเข้าร้านทำผม และไม่ต้องกลัวผมเสีย มีสีผมให้เลือกหลากหลายสี มีทรงวัยรุ่นให้เลือกมากมายตามความต้องการทั้งผมสั้น ผมยาว ผมดัดลอน

*โปรโมชั่นฉลองเปิดร้านใหม่ ส่งEMS ฟรีทุกชิ้น
อย่าลืมแวะมาชมและสอบถามนะคะ สินค้าอัพเดทใหม่ทุกวันจ้า*
------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ต้อนรับวาเลนไทน์นี้

ด้วยชุดสวยพร้อมไปงานแต่ง เลี้ยงรุ่น ออกงาน

เดรสนำเข้ามากมายหลายแบบ

ทั้งแบบเรียบหรูและแบบลำลอง

สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นจ้า

ราคาย่อมเยาว์

พิเศษสุด ซื้อครบ 3 ชุด จัดส่งฟรี

แถมส่วนลดอีก 10%ทันทีค่ะ[/size][/size]