Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เรื่องชีทที่จำเป็นของผม

• 1 Replies
  • 434 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

The King of God

• Guest
ต้องการมากกกกกกกอ่ะนะ
ขอยืมชีทเรียนพิเศษMicroeconomics ของสถาบันพี่พีค Tutor group
ไม่เก่าเกินไปขอตั้งแต่ปี 2011 ถึงปีนี้ หน่อยนะ  ยืมเฉพาะของFinalเท่านั้นเอง
ยืมวันไหนคืนวันนั้นเลย

ทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้ครับ เดี๋ยวโทรไปและจะยืมวันจันทร์

ด่วนนะครับ ไม่งั้นเรื่องนี้ถึ...ง ครูอัง..ค....ณา..แน่!!! :17f0f3b0:

*

The King of God

• Guest
Re: เรื่องชีทที่จำเป็นของผม
« Reply #1 on: August 25, 2012, 10:35:37 PM »
มีน้ำใจหน่อยสิวะ ฮื่อ
ยืมหน่อยสิ อยากได้จริงๆ อายหรือเธอว์????? :a03cbf1e: