Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เกรดที่ออกมีสิทผิดมั้ยค่ะ มั่นใจว่าได้เยอะกว่านี้

• 4 Replies
  • 1364 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

เครียดมากเลยอ้ะ

• Guest
วิชา Thai civil คะ

กลางภาค ได้ 23 / 25
คะแนนเก็บ รายงาน 30        อย่างต่ำ  ก้น่าจะถึง 20 นะค่ะ งานกลุ่ม
คะเเนน attendance 10    อย่างต่ำก้น่าจะ 8  ไม่เคยขาดเลย เข้าตลอด ไม่เคยเลทด้วย
ปลายภาค 35                   มั่นใจ 80 % นะค่ะ ว่าถูกแบบชัว

คือผลออกมาได้ บี-  ( 68 - 69 )   ถ้าลองเอาคะแนน เกบมาบวกกัน  23 + 20 +8 = 51

ปลายภาค มันม่มีทางได้น้อยขนาดนั้นอ่า 17 / 35 =[]=?

ของเพื่อนในเสก ที่กลางภาคได้ เลขตัวเดียว หรือไม่ผ่านคึ่ง ตัดออกมายังได้C
คะเเนนเกบพอๆกัน มั่นใจคะ ( ทั้งเสก ดรอปเหลือปะมาน10 คน ที่ยังสุ้ต่อ )
ปลายภาคทำได้เตมกันเลยหรอ คะ ถามเพื่อนก้บอก เขียนซุยมั่ว ก้มี ตอนทำเราก้เขียนทุกหน้า เตมหน้าเลยด้วย
ข้องใจจิงๆคะ ไม่เม้คเซ้น มากอ่า YY.

มีทางไหนจะขอดูคะแนน และ ตรวจสอบได้มั้ยค่ะ
ขอบคุนค่ะ

*

Striker

• Jr. Member
  • **
  • 10
แนะนำ ให้ขอดูกระดาษคำตอบ

วิธีการ ให้สอบถามที่ ห้องทะเบียน นะครับ

*

สู้ๆนะคะ

• Guest
คะแนนน่าจะผิดนะคะ น่าจะได้เอ นะ คะแนนเยอะมาก
แนะนำให้ไปถามอาจารย์เลยค่ะ ถามทางเมลล์ หรือโทรไปก็ได้ค่ะ ไม่ก็ ไปทำเรื่อง proveที่ห้องทะเบียนค่ะ จะมีใบสีเหลืองๆไปให้อาจารย์ที่สอนเซ็น แล้วกลับมาให้ที่ห้องทะเบียนค่ะ

คะแนนเราก็ผิดค่ะ วิชา law1 ได้ B- เหมือน เธอเลย แต่เราไปถามอาจารย์ อาจารย์เลยไปตรวจสอบให้ คะแนนผิดจริงๆค่ะ ตอนนี้เกรดก็แก้ได้แล้ว ^^
ถ้ามั่นใจรีบไปบอกอาจารย์เลยระคะ แก้ได้แน่นอนค่ะ  (a04)

*

เครียดมากจิงๆ

• Guest
ช้อกไป 5 นาทีกับเกรด YY. แล้วลองเปรียบเทียบกับเพื่อนอีกคนดู
เพื่อนกลางภาคได้ 17 รายงานกลุ่ม คะแนนมันก้เท่ากัน เพราะอยุ่กลุ่มเดียวกัน
ปลายภาค ได้เท่าไหร่อันนี้ไม่ทราบได้ แต่ได้ A  ( 90 - 100 ) T____T
คือ เราก้มั่นใจลึกๆว่าเราไม่โง่ขนาดทำได้ไม่ถึง 20 จิงๆนะ YY.
เเอบเครียดมากจิงจัง

ขอบคุณมากเลยนะค่ะ วันจันจะลองไปถามดู

*

Mullika

• SuperStar Member
  • 668
ลองไป prove ดูค่ะ บางทีคะแนนผิดพลาดก็มีบ้าง