Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

สอบถาม อาจารย์ ENG 4 ครับ

• 1 Replies
  • 4860 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

mapleab

• Jr. Member
  • **
  • 13
อิ้งหลัก MR. DAVID MARK

อิ้งคอน MR. MARK EDWARD

อยากทราบว่าอาจารย์ 2 ท่านนี้เป็นอย่างไร กดคะแนนมั้ย สอนเป็นอย่างไรบ้างครับ
ใครเคยเรียนขอคำแนะนำหน่อยคร้าบบบ

*

neverstopthefuckingrave

• Global Moderator
  • SuperStar Member
  • 414
Re: สอบถาม อาจารย์ ENG 4 ครับ
« Reply #1 on: July 25, 2014, 09:32:57 PM »
ผมเรียน Eng4 กับ 2 คนนี้ เป๊ะเลยนะคับ

อิ้งหลัก David Mark Rosenfield
อิ้งคอน Mark Edward Hamilton

ผมได้ B มาคับ อาจารให้คะแนนตามเนื้อผ้าทั้งคู่ครับ
ไม่กดคะแนนเลย แต่ก้ไม่ปล่อยจนเกินไป
แต่ อ.อิ้งหลัก ถ้าเราตั้งใจเรียน แล้วเค้ารู้ว่าเราตั้งใจเรียน
เค้าจะแอบช่วยนิดๆนะคับ ใน Quiz2 กับ Final 555
อาจารชิวมากคับ อิ้งหลัก แต่อิ้งคอน ชิวน้อยกว่าหน่อย
แต่ไม่เครียดเลยคับ เวลาเรียน สบายๆ คับ

สรุป สบายแล้วคับ ได้อาจาร 2 ท่านนี้ โชคเอนะคับ ;)