Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

วันจันทร์ที่ 7 นี้มีรับบริจาคเลือดที่หัวหมากอยากรู้ว่าเจ็บมากไหมบริจาคเลือดเนี่ย

• 4 Replies
  • 1004 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

เจ็บมากไหมตอนโดนเข็ม?

ใช้เวลานานเท่าไหร่?

ตอนนอนให้เลือดปวด หรือทรมานหรือเปล่า?

แล้วจะมีโอกาสเป็นเอดส์หรือเปล่า? กลัวจัง แต่อยากลองดูสักครั้ง

« Last Edit: September 06, 2009, 06:09:01 AM by ★ช็อกโกแล็ตนมสด™ »

*

pondarin

• Sr. Member
  • 22

*

♂...OilOffline®...☠

• SuperStar Member
  • 632
    • http://www.facebook.com/aumnaj
มีใครไปมาบ้างครับผม ผมไม่ได้ไป = =

เคยบริจาคตอนเป็น รด อะ เพราะเค้าให้คนที่บริจาค กลับก่อน ไม่ต้องฝึก เหอะๆ
รับประกอบคอมใหม่ อัพเกรดคอมเก่า ลงโปรแกรม สอบถามโทร 0809988706

*

^^

• Guest
ไม่เจ็บๆ
มันไม่เหมือนเวลาฉีดยาเข้าไป
เฉยๆเลย แต่ถ้ากลัวก้ออย่ามองตอนที่เค้าปักเข็มอ่ะ
อย่ากินของมัน แล้วก้อนอนให้พอ ผู้หญิงก้อต้องไม่เปนประจำเดือนช่วงนั้นด้วย
ไม่มีแผล ไม่เจาะอะไรๆ มาช่วงนั้น
ประมานนนี้

*

experience

• Hero Member
  • 156
บริจาคครบ3ครั้งจะได้บัตรแข็งมานะครับ
เดี๋ยวคาดว่าปิดเทอมจะไปบริจาคต่อ

ตามเรบบนแล้วก็ไม่กินยาแก้หวัดด้วย
ตอนแทงเข้าไปอาจจะจี๊ดๆนิดนึงนะ
เจ็บนิดนิดนะเจ็บนิดนิดนะ
เจ็บเหมือนมดกัดนิดเดียว
55555

ส่วนใหญ่จะประมาณ15-20นาทีครับ แล้วแต่เราจะนั่งพักนานเท่าไหร่
just do it!