Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

วิชา World Civilzation ยากไหมค่ะ มีพรีเซ้นหรือเปล่า

• 6 Replies
  • 2797 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

อยากจะถามว่ายากไหมค่ะ มีพรีเซ้นงานหน้าห้องหรือเปล่า ???
หรือว่าท่องสอบเฉยๆ  แล้ว midterm+final นี่สอบกี่เปอเซ็นต์ค่ะ
ขอบคุณค่ะ
« Last Edit: September 05, 2009, 03:04:59 AM by ★ช็อกโกแล็ตนมสด™ »

*

111

• Guest
ท่ิองๆ จำๆ

มี present งานตอน Final นิดหน่อยคับ

กี่% จำไม่ได้

กลัวการพรีเซ้นงานที่สุดเลย

*

BBB

• Guest
Worldลงกับใครดีอ่ะ

*

ฟ้าใส

• Guest
MRS. SOONTRAREEYA อ่ะดี
MR. VIHARN -- มีงานตลอด งานพรีเซ็นต์ต้องมี meeting record เป็นระยะๆ -*-  

*

khwun

• Guest
world civil แนะนำให้ลงเรียนกะอาจารย์สุนทรียานะคะ...สอนดีมากๆ

ตั้งใจเรียนในห้อง..ไม่ต้องเรียนพิเศษเลย อ่านแค่lectureที่จดก้อพอ

มีทำงานกลุ่มเป็นระยะๆ แต่เปนassignmentธรรมดา(ตอบคำถาม)ไม่ยากๆ

ละก้อมีpresent 1 ครั้ง กลุ่มละปามานเกือบ10คนนะตอนที่พี่เรียน

ออกไปอ่านเอาก้อได้..อาจารย์ใจดีมากๆ ไม่serious แต่ขอให้เราพยายามทำ

ตั้งใจเรียน..อ่านหนังสือสม่ำเสมอ แค่นี้ก้อAสบายๆแล้วค่ะ(ถ้ากลัวไม่เข้าใจภาษาอังกฤษ ที่รามมีหนังสือworld civil version.ไทย เอามาอ่านประกอบก้อได้นะ)

*

experience

• Hero Member
  • 156
ถ้าลงกับอาจารย์ Lana ที่หัวหมากล่ะครับ?
just do it!