Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ถามเกี่ยวกับ BUSINESS SOFTWARE APPLICATIONS(BIS1141)

• 27 Replies
  • 19277 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Jensen

• Guest
ตอนนี้ผมเรียน IT แต่ไม่ได้ลงbus soft และbus soft เต็มแล้วครับต้องทำยังไงค่ะบท และจำเป็นมั้นที่ต้องเรียน bus soft ก่อน

*

581student

• Guest
MR. KRITSADA ชิวมากค่ะ

*

bluemoon

• Professor Member
  • 71
DR. Vasa ค่าา เรียนชิวมากก อาจารย์จะมีงานให้ทำในคาบแล้วก็มีคลิปสอนวิธีการทำ ไม่เข้าใจตรงไหนอาจารย์จะมาสอนให้ถึงโต๊ะเลย ทำงานเสร็จกลับบ้านได้เลยย

*

CoCo Lohacharoon

• Jr. Member
  • **
  • 16
A.Miyeon สอนดีมากกกก เขา้าใจ แกจะพูดย้ำๆจนเราจำได้ แต่จิงๆวิชานี้ไม่มีเครดิต อาจารคนไหนก้น่าจะได้หมดนะ

*

Oat Sorawit

• **
  • 15
ms. mi yeoun ค้าบบสอนเข้าใจ ถามได้ ไม่ดุค้าบ

*

ppangdora

• Guest
วิชานี้เราเรียนกับ DR. SONGSAK อ่ะ สอนโอเคเลย ใจดีมากๆ ใจเย็นด้วย ค่อยๆอธิบายให้ฟัง ตอนแรกอ.ก้จะสั่งก่อนว่าให้ทำอะไร แล้วก้ให้เราลองทำ อ.จะเฉลยให้ฟังท้ายคาบว่าต้องทำยังไง ที่เราทำถูกมั้ย ถ้าไม่เข้าใจก้ถามได้เลย อ.จะเน้นชื่อเครื่องมือในโปรแกรมให้ ว่าตัวไหนใช้ทำอะไรอ่ะ โดยส่วนตัวเราว่าโอเคมากๆเลยนะ
 :55318906:

*

Arial

• Guest
เราลงกับอาจารย์ Kritsda ค่ะ ชิวมากค่ะ อาจารย์ดูวัยรุ่นดี5555 เรียนกับเค้าก็โอเคนะคะ สั่งงานง่ายๆ ให้คะแนนโอเคคะ วันไหนเป็นวันส่งงานคาบนั้นจะฟรีเลย ส่งเสร็จก็กลับหอได้เลยคะ

*

Coper

• Guest
ลงกับอ.Krisada ก็ดีนะคะ เราเรียนอยู่ก็ชิวดีค่ะ งานไม่เยอะ แต่จริงๆวิชานี้ก็ไม่ยากมาก เราว่าเรากับใครก็ได้นะคะ

*

Artvs

• Guest
เราเนียนกับ A. Kritsada นะ เขาสอนชิวดี :)

*

Kadima

• Guest
ผมเรียนคอมทูลกับDr.songsak ก็ดีนะเรียนอยู่

*

ANM

• Guest
เราเรียนกับอาจาร์ยVasa อ่ะ อาจาร์ยก็ชิวๆนะ ทำงานเสร็จก็ให้ช่วยเพื่อนละก็กลับบ้านได้ งานก็ไม่ยากมากนะ เขามีวิดีโอให้เปิดละลองทำตามก็พอได้อยู่

*

Banana Kang

• **
  • 16
เราเรียนกัย อ. Dhirachat ก็ดีนะ ชิวๆ สอนความรู้เยอะดี แต่สอนเร็วไป บางครั้งทำตามไม่ทันเลย แล้ว อ. แอบชอบนอกเรื่อง 

*

parattagon

• **
  • 15
A.Kritsada ครับ