Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ลงเรียนใหม่??

• 4 Replies
  • 929 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

ไม่ทราบฮะ

• Guest
ลงเรียนใหม่??
« on: January 16, 2013, 08:10:23 PM »
คือผมจะเข้าเมเจอร์ account อ่ะครับ แต่ผมพลาดไปหน่อย เกรดAct1600 ผมได้ต่ำกว่า C (คือถ้าจะเข้าเมเจอร์ไหนวิชาพื้นฐานมันจะต้องได้ C ขึ้นไปนี่ผมเข้าใจถูกไหมครับ?)

ผมเลยอยากรู้ว่าจะลงเรียนใหม่อีกรอบได้ไหม แบบไม่รีเอนเตอร์ เพราะผมติดวิชานี้วิชาเดียว  :7f5341cc: แล้วผมจะลงทับตอนพรีรีจิสได้เลยหรือว่าต้องไปทำเรื่องอะไรยังไงครับ..

*

.............5

• Guest
Re: ลงเรียนใหม่??
« Reply #1 on: January 16, 2013, 09:37:09 PM »
ลง แมนแอคก่อนถ้าได้ มากกว่า b ก็ขอเค้าเข้าได่สบายๆ ถ้าไม่ได้อย่าฝืนเรียนเลยครับ วิชาเมเจอร์แอคเค้า ยากกว่าพวกตัวพื้นฐานบัญชี2ตัวนี้มากโข
ถ้าแมนแอคโอเค เรียนแอคเค้าโล๊ด

*

511----

• Guest
« Reply #2 on: January 17, 2013, 11:34:09 PM »
แนะนำให้คิดดีดีค่ะ พี่รหัสนศ.511
Act1600 ได้ a-  Act2620 ได้ a
ไม่ได้เรียนพิเศษเลยทั้งสองตัว อาศัยเรียนในห้อง ฝึกทำโจทย์
พอเข้าเมเจอร์แอคเค้าไปจิงๆ พี่ย้ายหนีเลยนะคะ
ยากจริงๆค่ะ แบบถ้าทำผิดปุ๊บผิดยาวไม่มีคะแนนเลย

ขนาดตัวที่ง่ายที่สุดคือ inter1 พี่ยังได้แค่ c เลย
แต่ผิดที่ตัวพี่ขี้เกียจและไม่ตั้งใจเรียนเอง ยังดีที่พี่รู้จักตัวเองดี
ว่าแอคเค้าไม่เหมาะกะเรา ถึงตัดสินใจย้ายเมเจอร์ค่ะ

ทั้งนี้ทั้งนั้นไม่มีอะไรยากเกินความพยายามนะคะ
ขอให้น้องคิดดีดี ทำตามความฝันด้วยความตั้งใจ สู้ๆค่ะ

*

...

• Guest
« Reply #3 on: January 18, 2013, 09:53:36 AM »
ตัวแรกได้c- นี่ ผมว่าน่าจะลำบากแล้วนะครับ เพราะถ้าเข้าไปมันจะยากกว่านี้เยอะ

*

.............5

• Guest
« Reply #4 on: January 21, 2013, 05:32:46 PM »
inter 1 ยังเด็กๆเจอ แอดวาน 1 ร้องจ๊ากกก เลย เทอมนี้คนได้เลขตัวเดียว เต็ม 40 บาน