Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

จ่ายผ่าน E-Payment ไปแล้วแต่ E-Payment Section ไม่ขึ้น

• 3 Replies
  • 943 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Scotsman

• Hero Member
  • 103
คือมันจะเป็นอะไรไหมครับเนี่ยเพราะผมไม่เคยเจอ case นี้มาก่อนเลย เพราะปกติมันจะขึ้น E-Payment Section 999 หรืออะไรซักอย่างให้ตรง Course Title ใช่ไหมครับ? แต่ครั้งนี้มันไม่ขึ้นไรเลย แต่ your process has been successfully done เรียบร้อยไปแล้ว

สรุปมันจะเป็นอะไรไหมครับเนี่ย? หรือว่ามันเป็นปกติ?? (แต่ครั้งก่อนๆผมเจอมันขึ้นตลอดนะครับ)

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบมากครับ

*

bloody mary

• SuperStar Member
  • 487
ขอนอกเรื่องนะคะ เพิ่งเคยรู้นะเนี่ยว่ามันมีขึ้นแบบนี้ด้วย ขอบคุณมากนะคะที่บอก แล้วก็ขอโทษด้วยที่ช่วยอะไรจขกท.ไม่ได้เลยT_T

*

Hachi_go

• 131
  • Ikmubmik forever ^////^
เราก็เป็นเหมือนกันค่ะ

*

Scotsman

• 103
มันขึ้นแล้วครับผม สบายใจละ 55