Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ขอบคุณครับ

• 4 Replies
  • 916 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

loveavicii

• Professor Member
  • 95
ขอบคุณครับ
« on: January 05, 2014, 03:19:10 PM »
ขอบคุณครับ
« Last Edit: April 14, 2015, 05:10:39 AM by loveavicii »

*

มั้ง

• Guest

*

ท่าจะบ้า

• Guest
ตั้งกระทู้อย่างกับเพิ่งเข้าปี1 ถ้าว่างมากก็ไปหาอะไรทำให้มีประโยชน์เถอะครับ :87a4e689: :87a4e689: :87a4e689:

*

ท่าจะบ้า

• Guest
^
^
^
ก็อยู่ปีหนึ่งไง แล้วมาตรัสรู้ได้ไงว่าคนอื่นเขาไม่ได้อยู่หนึ่ง สมองหมาปัญญาควายจริงๆ นี่เหรอเด็กที่หลุดเข้ามาเรียนมหาลัยไฮโซนี่ได้ ทุเรศนะ เช็คสภาพจิตตัสเวเองน่อย ว่าปกติดีอยู่รึป่าว ดีแต่ปากเกรียนไปวันๆ แบบนี้เดี๋ยวจะมีคนแช่งเอานะ 555555

อย่างน้อยผมก็สุภาพกับคนที่ไม่สนิท ดีกว่าสร้างภาพพจน์ละหาสาระไม่เคยมี ถ้าคุณบอกว่าคุณเป็นไฮโซเพราะเรียนเอแบค แล้วกริยาคุณเป็นแบบนี้ ผมเลือกเป็นสามัญชนคนเดินดินธรรมดาพอครับ อยู่ปี1ล่อไป148posts แสดงว่าต้องอยู่เอแบคมานาน เรียนผ่านมาเป็นเทอมๆ อย่าทำเป็นไม่รู้หน่อยเลยครับ ไม่ได้อคติอะไรคุณนะครับแค่มาแสดงความคิดเห็น :87a4e689:

*

Eben

• Guest
เรียนเทอมละสองครั้งค่ะ ก่อนมิดเทอมครั้งนึง หลังมิดเทอมครั้งนึง

ใกล้จะเรียนเมื่อไหร่ จะมีตารางบอกวันที่และห้องเรียนที่เซนเตอร์

จริงๆน่าจะรู้ตั้งแต่เรียน university exposure แล้วนะคั

จขกท เรียนเทอมที่เท่าไหร่ละคะ ปี1 เทอม1 ไม่ได้เข้าหรอ

ป.ล.สำเนียงส่อภาษา กริยาส่อสกุล หมาเห่าอย่าเห่าตอบ เพราะจะเพิ่มหมาขึ้นอีกตัว อะไรไม่พอใจเก็บไว้ในใจก็ได้ค่ะ ไม่ต้องตั้งกระทู้ด่าด้วยคำหยาบคายแบบนั้น ขอโทษที่ข้อความของเราอาจทำให้คุณไม่พอใจ แต่เราโตมาในที่ที่ดี ไม่คุ้นชินและไม่พอใจกับคำพูดสกปรกแบบนั้น