Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ใครอยู่หอนอกแล้วไม่มีรถบ้างคะ...มีคำถามค่ะ

• 5 Replies
  • 2239 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Solo

• Guest
ตอนเลิกเรียนเค้าจะมีรถตู้ที่ไปส่งตามหอใช่มั้ยคะ
อยากรู้ว่าเค้าจอดทุกหอเลย หรือเราต้องบอกเค้า
แล้วถ้าเป็นหอฝั่งลารีเว่,ออริจิ้น,สุขสบาย เค้าจะไปจอดให้มั้ยคะ (เห็นมันอยู่คนละฝั่งกับปากซอยอ่ะค่ะ)

*

kilene

• Global Moderator
  • Hero Member
  • 174
มีทุกหอครับ แค่บอกคนขายตั๋ว แล้วขึ้นให้ถูกคันครับ

ประมาณ 8บาทมั้ง
เด็กABAC รักABAC

*

หนูดี

• Guest
แนะนำให้หาเพื่อนShare Taxi ซัก4คนหรือขอนั่งรถเพื่อนเลย สบายกว่ามากๆค่ะ

*

solo

• Guest

*

bond

• Guest
apartment ทำเลสะดวก อยู่สบาย  ริมถนนซอย รามคำแหง 24  

www.skrhouse.com

<diclass="msgbox">Noilesuploaded!</di><br><br>

*

Tony

• Jr. Member
  • **
  • 5
รถ AU Loop ไปส่งหมดเลยครับ แต่ต้องบอกคนขับไว้ก่อน

หอฝั่งลาริเว่เค้าก็จะวนไปส่งครับ

;)

edit : ลืมบอกไปว่าค่าโดยสารรถตู้ AU Loop 10 บาทครับผม
« Last Edit: May 08, 2009, 02:07:13 PM by Tony »