Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ปัญหากับ Ethics ไม่มีเกรดครับ

• 5 Replies
  • 3244 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

****** ABAC

• Guest
คือได้ I ใน Ethics ไม่มีเกรดอะครับ เพื่อนในเซคหลายๆๆๆๆๆๆๆๆคนกะได้เหมือนกัน อาจารย์ไม่แจกใบงานให้ทำในห้องครับ ให้พรีเซ้นเอา แล้วการที่ผมได้ I มันคืออะไรหรอครับ (ปล. bg 14034 ปีสองขึ้นปีสาม) ผู้รู้รบกวนด้วยครับ

*

zz zzz...

• SuperStar Member
  • 438
ถ้าผ่านเกรดจะขึ้นเป็น S
ไม่ผ่านขึ้นเป็น U
เข้าเรียนไม่ครบคือ I ค่ะ

มีปัญหาขึ้นไป CL เลยค่ะ
เราเคยเป็น ว่าเข้าครบแต่มันบอกว่าไม่ผ่าน ใบงานก็ทำ
พอขึ้นไปหา อาจารย์แกหัวเราะแล้วบอกว่าเปลี่ยนเกรดให้แล้วเป็น S มันอัพเดตช้าเลยขึ้นเป็นว่าเราตก
เซ็งมาก =_= ในใบที่ส่งมาที่บ้านเราบอกว่าเรียนไม่ผ่าน แต่เช็คในเว็บอ่ะมันเปลี่ยนเป็นว่าเราผ่านแล้ว
« Last Edit: March 28, 2013, 07:51:48 PM by 541XXXX★,, »

*

****** ABAC

• Guest
คือ ผมเข้าเรียนครบ ตรงเวลา ไม่มีปัญหาอะไรกับอาจารย์ อีกอย่างคือ เพื่อนในเซคหลายๆคนกะ I ทั้งที่ไม่มีเรื่องไรน่าจะทำให้ตกเรย งงมากครับ ขอบคุนในคำตอบนะครับ

*

star

• Guest
ถ้าเพื่อนเป็นหลายๆคนก็น่าจะเป็นที่ระบบแล้วละค่ะ
รออีกหน่อยเดี๋ยวก็น่าจะเปลี่ยนเป็น S ให้ค่ะ
เพราะของเรากับเพื่อนๆก็เคยเป็น ไม่ต้องกังวลค่ะ (a04)

*

54xoxox

• Guest
ใช่อาจารย์ที่เหมือนแขก ดำๆหน่อยป่าวคะ? เราก็เป็นเหมืิอนกัน วันนี้ไปถามทาง CL มาแล้ว เค้าบอกว่าอาจารย์ยังไม่ส่งเกรดมา แต่เดี๋ยวไม่กี่วันจะเปลี่ยนกลับให้จ้า ไม่ต้องกังวลไปนะ ^^

*

Vivid

• SuperStar Member
  • 239
I = incomplete ครับ หมายถึง เข้าเรียนแต่ไม่ทำงาน หรือ ไม่ได้เข้าเรียน ก็เช่นกัน