Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

อาจารย์ Eng III คะ ถามหน่อย ช่วยตอบที

• 3 Replies
  • 1519 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

):

• Sr. Member
  • 26
อาจารย์ Eng III คะ ถามหน่อย ช่วยตอบที มีใครเคยเรียนกับอาจารย์ Lekha หรือ เลขา ผู้หญิงไทย  อาจารย์เค้าเป็นยังไงมั่งคะ เค้าสอน แล้วก็นิสัยเป็นยังไง

*

sssss

• Guest
ดีมากๆครับ โชคดีแล้ว เทอมที่แล้วผมก็เรียนกับอาจารย์คนนี้ สอนดี ในห้องใจดีมากก

*

M_M

• Jr. Member
  • **
  • 6
โทษนะคะ ขอถามหน่อยว่าอาจารย์สแนsecไหนคะ เราไม่ผ่านEng3 จะลองไปแอดดู เราเรียนรอบที่สาม อยากผ่านแล้วค่ะ  :d33561e9:

*

):

• Sr. Member
  • 26
Section 441 ตอนบ่ายโมงครึ่งนะคะที่เราเรียน