Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

อาจานKhin Zar Win Htin สอนcor.fin ดีไหม

• 6 Replies
  • 6178 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

*-*

• Guest
อาจานKhin Zar Win Htin สอนcor.fin ดีไหม

*

22

• Guest
Re: อาจานKhin Zar Win Htin สอนcor.fin ดีไหม
« Reply #1 on: March 01, 2012, 01:42:38 PM »
สอนดีมาก ให้คะแนนปานกลางไม่กด ไม่ช่วย ชอบถามในห้อง ตอบไมได้ไม่เช็คattendance ให้ ชอบเด็กเก่งๆ อ่านหนังสือล่วงหน้ามาก่อน

*

ทร

• Guest
Re: อาจานKhin Zar Win Htin สอนcor.fin ดีไหม
« Reply #2 on: March 01, 2012, 09:52:29 PM »
สอนดีที่สุด ลงเลยค่ะถ้าอยากได้ความรู้จริงๆ

*

....

• Guest
« Reply #3 on: March 01, 2012, 10:05:29 PM »
ตอบไม่ได้ไม่เช็คattandanceเลยหรอ โหดไปไหม๊ แต่ตรวจข้อสอบโอเคใช่ปะคะ

*

++

• Guest
« Reply #4 on: March 02, 2012, 04:14:07 PM »
ไม่หรอกครับอาจารย์ชอบขู่อะ เหมือนกระตุ้นให้ทำแบบฝึกหัดแล้วก็อ่านหนังสือล่วงหน้า อาจารย์บางครั้งใจดีบางครั้งก็โหด ตรวจข้อสอบโอเคคับ คับ ช่วยบ้างกดบ้าง อาจารย์แกเป็น head วิชาคอไฟอะคับ  

*

Scotsman

• Hero Member
  • 103
« Reply #5 on: March 02, 2012, 05:41:32 PM »
อาจารย์ Khin Zar สอนดีมากครับ คะแนนเขาก็ไม่กดไม่ได้ช่วยนะครับให้แบบตรงๆตามความถูกต้อง (อาจมีช่วยนิดนึง) ที่เขาขู่ไม่ให้ Attendance นี่เขาขู่เล่นๆครับให้ทำ แบบฝึกหัดให้เสร็จครับ (ส่วนใหญ่อาจารย์เขาจะชอบลืมเช็ค Attendance เองซะมากกว่าไม่เช็คให้จริงๆครับ 555+)  เอาจริงๆ อาจารย์แก นิสัยน่ารักมากเลยนะครับ แนะนำให้ลงเลยๆ

*

fc

• Guest
« Reply #6 on: September 28, 2015, 10:28:16 PM »
จารใจดีน่ารักมากค่ะ แต่ว่าอยู่ในห้องก็พยายามอย่าคุยนะค่า จารชอบกระตุ้นโดยการเรียกให้ออกไปตอบหน้าห้อง เฮฮ่ามากเพราะไม่มีใครตอบได้ 555
แรกๆ เรียกก็เตมห้องนะคะประมาน40กว่าคนเรียนไป เรียนมาเหลือ 26 คนได้มั้ง 555
แล้วคือจารช่วยมากคะ แบบว่ากลุ่มเราขาดกันเยอะแบบ 5-6ครั้งงี้ถ้าตั้งใจเรียน จารให้ attendance เต็ม5 กันทุกคนจ้า
จารตรวจแบบช่วยเด็กกโคตรๆ จ้า55จิงๆเรา FC แกมาก แกโคตรน่ารัก เข้าเรียนเเรกๆ จะเกรง นิดนึง จารแอ๊บดุ ไปๆ มาๆ ใจดีเชยยยยย
ละจารมี skill ในการจำชื่อเดกด้วยนะ บอกเลออออ
เราก็ผ่านมาแล้ว จิงๆ เวลาเรียนก็ไม่ต้องอ่านสือไป ก่อนขนาดนั้นหรอกกกไป แถๆ เอาในห้องงงงและ ตื่นเต้นดี