Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ร่วมสนุกรับของฟรีจากร้าน ABBOT SHOP

• 0 Replies
  • 782 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Abbotshop

• Guest
ABBOT@WELOVE < Abbot@Welove
ABBOT@DEALFISH < Abbot@Dealfish
ABBOT@FACEBOOK < Abbot@Facebook ไลท์ที่เพจนี้เลยจ้า

สนใจซื้อสินค้าทางอินเตอร์เนตแต่กลัวจะโดนโกง ปัญหานี้จะหมดไปเพียงท่านแวะเข้ามาชมที่ร้าน ABBOTSHOP สั่งซื้อสินค้าที่นี้ได้ของชัวร์ๆ เพราะร้านเราสโลแกน "สั่งจริงส่งจริง มีหน้าร้านจริงๆ" ขอบคุณมากที่ทุกท่านให้ความสนใจนะครับ

ช่วงแนะนำร้านทางเรามีสุ่มจับรางวัลแจกสำหรับท่านที่ร่วมแชร์และกดไลท์เพจของทางร้าน จำนวน 5 รางวัล เพื่อเป็นของขวัญปีใหม่สำหรับเพื่อนๆและลูกค้าของทางร้านจ้า

หมดเขต วันอาทิตย์ ที่ 30 ธันวาคม 2555
จับรางวัล วันจันทร์ ที่ 31 ธันวาคม 2555
ประกาศผล วันเสาร์ ที่ 05 มกราคม 2556

* ขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงการจับรางวัลและของรางวัลที่แจกโดยไม่ต้องแจ้งล่วงหน้า ขอบคุณครับ Abbotshop

ของรางวัลเลือกได้จากรายการด้านล่างนี้ รางวัลละ 1 ชิ้น
1.HAT-001 หมวกสำหรับเด็กผู้หญิง
2.HAT-002 หมวกสำหรับเด็กผู้ชาย
3.HAT-003 หมวกสำหรับเด็กผู้ชาย

ดูรายละเอียดของรางวัลได้ที่ลิงค์ด้านล่างครับผม
ABBOTSHOP