Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

มีใครลงเรียนดำน้ำบ้างอ่า หรือคนที่เคยเรียนก็ได้

• 3 Replies
  • 1056 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

emmiiey

• Jr. Member
  • **
  • 8
เราลงเรียนดำน้ำคนเดียวอะ ไม่มีเพื่อนเรย
อยากรู้ว่าต้องทำไงบ้างอ่า ช่วยแนะนำด้วยนะคะ  :d16c4689:

*

ดิว

• Guest
เรียนคนเดียวก็เรียนได้ สนุกมาก(สำหรับเราสนุกคลาสสุดท้าย55)

*

hanabot

• Newbie
  • *
  • 3
เดี่ยวก้ได้เพื่อนใหม่ครับ อ.เขาจะสอนในclass room เป็น ทฤษฏี สลับกับ ปฎิบัติในสระว่ายน้ำครับ ช่วงแรกจะเรียนที่ swimming pool 3 ครั้ง อีก 2 ครั้งจะเรียนที่ aquatic center โดยครั้งสุดท้ายจะสอบที่เรียนมาทั้งหมดครับ ลงสระครั้งแรกจะไม่ใช้ scuba unit แต่ครั้งที่2 - 5 จะใช้ scuba unitทุกครั้ง ตอนจบคอรส เราสามารถติดต่อกับอาจารย์เพื่อขอสอบเอาlicence ดำน้ำได้ครับ ขอให้โชคดีและสนุกกับการดำน้ำครับ

*

emmiiey

• Jr. Member
  • **
  • 8
ขอบคุณมากๆเลยนะคะ ^_^