Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

วิธีเลือกอาจารย์ ลงเรียนกับแต่ละวิชาครับ

• 154 Replies
  • 326816 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

initial-w

• Jr. Member
  • **
  • 8
เรียน logic กับ Thaiwat นี่เป็นยังไงบ้างครับ
เพื่อนๆพี่ๆคนไหนเคยเรียนเล่าให้ฟังทีครับ

*

Mullika

• SuperStar Member
  • 668
A. Thaiwat จะออกแนวให้ทำแบบฝึกหัดยากหน่อย แบบประมาณว่าทำสอบได้เพราะฝึกมายากกว่า ถ้าจะลง logic จริงๆ เราว่าลงกับอ.จามรดีกว่านะ
« Last Edit: February 19, 2010, 08:42:15 PM by Mullika »

*

Big

• Guest
Eng IV -- Coco gee ก้อดีครับ (โดยเฉพาะ นศ.ญที่สวย)
เคยเกิดเหตุ ระหว่างเชคชื่อ มีนศชายเข้าห้อมา ยังเช็คไมถึงชื่อของเค้าด้วย อ.บอกไม่เช็คชื่อให้
แต่อีกวันนังในเทอมเดียวกัน เช็คชื่อครบหมดแล้ว นศญสวยเข้ามา2คน อ.บอกว่า Come come check your attendance พร้อมโบกมือเรียก ด้วยความเมตตาอารี
555
แต่ยังไงเค้าก้อใจดีครับ เก่งด้วย

และเห็นด้วยกับ Cor Fin สุดๆครับ Khin Sa!!!

*

501CWH

• Guest
ข้อมูลเจ้าของกระทู้ไม่รู้ ขาดการ อัพเดท มากี่ปีแล้ว บางคนนี่เลิกสอนไปแล้ว ยังอยุ่ในรายชื่อยู่เลย บางคนมีดาวดวงใหม่มาแทนที่แล้ว :7f5341cc:

*

fangau

• **
  • 6
Dr. Aung Kwan San วิชา micro eco เปนยังไงบ้างอ่ะ

ใครเคยเรียนบ้างมั๊ย

อาจานสอนดี น่ารักมากๆคะ ใจดีด้วย คอนเฟิร์มคะ

*

fangau

• **
  • 6
Eng IV -- Coco gee ก้อดีครับ (โดยเฉพาะ นศ.ญที่สวย)
เคยเกิดเหตุ ระหว่างเชคชื่อ มีนศชายเข้าห้อมา ยังเช็คไมถึงชื่อของเค้าด้วย อ.บอกไม่เช็คชื่อให้
แต่อีกวันนังในเทอมเดียวกัน เช็คชื่อครบหมดแล้ว นศญสวยเข้ามา2คน อ.บอกว่า Come come check your attendance พร้อมโบกมือเรียก ด้วยความเมตตาอารี
555
แต่ยังไงเค้าก้อใจดีครับ เก่งด้วย

และเห็นด้วยกับ Cor Fin สุดๆครับ Khin Sa!!!

อิ๊งโฟ เชียร์อาจาน อองมัวมิ้นคะ โคโคจี คือ เพืื่อนจบนอกมายังซ้ำอิ๊งเลยคะ ไม่เข้าใจ (เพื่อน ช น ะคะ)

แล้ว คอไฟว์ จานคินซาคะ เพิ่งเรียนเทอมที่ผ่านมา แกดีจริงๆคะ สอนดี

*

...

• Guest
Stat II อ.อรสาดีมากๆ

*

BBA

• Guest
มาแนะนำบ้างงงงง
พยายามจะไม่บอกซ้ำ ๆ ข้างบน คับ แต่ถ้าอันใหน
Micro Econimic - Dr.Aung Kyaw San สอน10โมงครึ่งเข้า11โมงครึ่งได้+คะแนนดี แต่สอนงง : D
World Civil      -  A.Soontareya         ใจดีน่ารัก เหมือนกับไมโครแต่เค้าสอนดี เข้าช้าแล้วจะเกรงใจเค้า
IT                    - A.Thaya                   เชคชื่อท้ายคาบ งานส่งก่อนfinal ตะแนนดี แต่สอนไม่รู้เรื่อง<<<<< สอนเทอมนี้เทอมแรก 1/2010
Prin Manage   - A.Pimchai                สอนดีคะแนนง่าย แต่ต้องเข้าตรงเวลา่  สอนแบบฮาดคอร์์ !!
Act I                - A.Yupha                  สอนงง คะแนนง่าย ในห้องทำไรก็ได้ สอบชิวจิงอะไรก็จิง : ))
IBM                 - A.Saifon                 สอนดี งานน้อย ปล่อยเร็ว คะแนนเยอะ
Eng II              - A.Nina                    ช่วยนักเรียนจนไม่รู้จะช่วยยังไงแล้วว แต่ strict grammar

Reccommend !!!
Sciman           - Dr.Win Hlaing          คุยหน่อยด่า หลับหน่อยด่า ห้องเงียบกริบ แต่ A ยกห้องงงงงง ******
***Bus Law I,II           - A,Nuttawut             สุด ๆ ของที่ สุด ไม่ลงนี่พลาดมากกกกกกกกกกกกกก อาจารขออย่างเดียวอย่าขาด  *** 2/2010 เทอมสุดท้ายของอาจารย์ ไปเรียนโทต่อ

*

326

• Guest
แนะนำบ้าง
ไมโครอิโคร คือวิชานี้เค้าเปลี่ยนกันตรวจข้อสอบ ที่เลี่ยงๆA.YODYING เพราะเค้าตรวจโหดใช่ปะ งั้นถ้าอยากได้คะแนนมิดเทอมกะไฟนอลดี (เค้าไม่ได้ตรวจ) ก้อเรียนกับเค้าละกัน อีกคนก้อDR.CHAREONCHAI ตรวจโหด+ออกข้อสอบอภิมหาโหดบรรลัยกัล
ไอที แนะนำ DR.SONGSAK สอนชิว+ใจดี งานน้อยมาก 2 งานแค่นั้นแหละ จารย์บอกใครเรียนกับจารย์มีแต่ A กะ A- ไม่รุจิงมั้ย เช็คชื่อท้ายคาบ แต่เราว่าจารย์ใจดีเกินไป อะ บางคนคุยแบบไม่เกรงใจจารย์รัย จารย์ก้อแค่มองหน้าเฉยๆ
ปริ้นเมเนจ แนะนำ A.VICHUTA สวย+เก่ง+ใจดี+คะแนนเกบค่อนข้างช่วยมากก
ไอบีเอม A.CHAIRATH สอนดีมากๆๆเก่งมากๆ คะแนนเก็บช่วย
อิง2 A.PYE แต่จารย์จะสตริคการอ่านมากไปหน่อย คะแนนพรีเส้นช่วยมากๆๆ บ้างก้อเต็ม -*-
ซายแมน A.MAY THWE TUN แต่ต้องตั้งใจมากๆ เค้าจะช่วยๆๆ สอนดีและมีชีทประกอบ ดีมากๆๆๆ (ถ้าอยากเรียนรุเรื่องลงกะคนนี้แต่ไม่รับประกันเกรดสักเท่าไร )
แมทฟอร์ A.ORASA AND A.SOPIN
STAT I A.SU SU TINT
STAT II A.PAIRAT ONLY
COMTOOL A.RAVEE
MICROCOM A.HUSSEIN
COMTHAI A.SASITHORN ONLY แจก A ยกห้องงง

*

นอยนอย

• Guest
logic ลงกะอ. Thaiwat มาสองรอบละจ้า (รอบสองลงเพราะไม่มีตัวเลือก กะลองดูอีกที)
ก็เหมื้อนเดิม ดรอปหมด ไม่รู้เรื่องจริงค่ะ งงมาก ฟังภาษาแกพูดแล้วมึน

*

ab

• Guest
คิดจะอัพเดทบ้างมั้ยเนี่ยอาจารย์บางคนเค้าก้ไม่ได้สอนแล้วอ่ะ:4d6161fd:

*

to_cinnamon

• **
  • 6
แล้ววิชา Fundamental Account นี่นอกจาก อาจารย์ yupha มีใครน่าลงอีกค้ะ

*

....

• Guest
แล้วMS. KITIMA ที่สอนconsumeเปนไงมั่งคับ

*

guest

• Guest
World      >    LANNA
ACCOUNT 2 (MAN Act) > Lyn Lyn
I.T.       > Tharinee
Micro & Macro  > MR. ZHUDRAN ZHANG

*

p Ze k

• Guest
 :da4c2d5e: :f449b82c:ACT1600 อาจาน ดวงใจ