Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

คือผมโดน cheating จะมีวิธีผ่อนผัน หรือ วิธีอื่นไหมครับ ที่จะได้เรียนต่อ

• 19 Replies
  • 21151 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

HoshiAi

• Professor Member
  • 76
น่าเห็นใจค่ะ แต่คนที่ทำผิดแล้วยอมรับผิดเนี่ย ควรจะได้รับการให้อภัยนะคะ
ถ้าเกิดว่าเค้าให้ทำอะไร ก็ทำไปเถอะค่ะ แล้วกลับตัวเป็นคนใหม่

อย่าเอาโพยเข้าห้องสอบเลยค่ะ เราเคยคิดจะเอาเข้าเหมือนกันนะ
แต่ไม่รู้จะได้อาจารย์คนไหนไง เลยไม่กล้าเสี่ยง อาจารย์มีการมาถึงโต๊ะแล้วขอตรวจกล่องดินสอเลยหละ
เพราะเราเป็นคนชอบติดกล่องดินสอเข้าห้องค่ะ แต่ในนั้นไม่มีอะไร ก็เลยโชคดีไป...

*

Aun

• Guest
Re Enter แล้วเรียนต่อเลยได้ไหมครับ?

*

Arts English

• Professor Member
  • 94
จบมหาวิทยาลัย จะอายุเท่าไร ไม่เห็นต้องสำคัญเลย

สำคัญที่ว่าจะเรียนยังไงให้มีความสุขก็พอ

ผมเองก็เรียนทั้งเอแบค และราม เอแบคปี3 ละ  รามก็จะจบเทอมหน้าแล้ว...

ส่วนพี่ผม จบโทจุฬาไปแล้ว ยังมาเรียนปริญญาตรีเอแบค กับพวกผมอยู่เลย พี่แกอายุปาไป 32 แล้ว

ไม่แปลกหรอก...แถม GPA ก็เฉลี่ยราวๆ 3.7++ ด้วย ^^"

*

หวาน

• Guest
เรากับเพื่อนโดนจับได้ โดนให้ไปทำงาน ตอนนี้เพื่อนได้งานทำในเอแบคนี่ไปเลย

*

frabio

• Newbie
  • *
  • 4
    • http://www.frabio.0fees.net/forum/index.php
ทำผิดยอมรับผิดตามกฎมหาลัยดีกว่าครับ ยังมีเวลากลับตัวกลับใจไม่ให้ออกไปทำผิดในสังคม