Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

สอบถามเรื่องตารางเรียน

• 1 Replies
  • 432 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

minemember

• Jr. Member
  • **
  • 9
รบกวนหน่อยครับ พอดีผมเช็คตารางเรียนเทอมหน้าในแอพ AU Spark แต่วิชา Ethic Seminar VII (ไม่มีเกรด)ของผมที่ลงไป โดนเปลี่ยนวันเวลา จากวันพุธเช้า(9โมงถึงเที่ยง)ไปเป็นวันพฤหัสเย็น(5โมงถึง2ทุ่ม) นอกจากนี้ยังโดนเปลี่ยนวิชา จาก Ethic Seminar VII เป็น Ethic Seminar VI ซึ่งเรียนผ่านเรียบร้อยได้ S แล้วครับ แบบนี้ผมต้องทำยังไงบ้างครับ ช่วยแนะนำทีครับ

*

neverstopthefuckingrave

• Global Moderator
  • SuperStar Member
  • 414
Re: สอบถามเรื่องตารางเรียน
« Reply #1 on: August 15, 2014, 01:01:17 PM »
วิชา Ethics ไม่มีเกรดนี่ มีปัญหาเกือบทุกคนครับ
เปิดเทอมก้ไปย้ายเซค ไปเปลี่ยนตารางเรียนให้เรียบร้อยครับ
ฟรีไม่เสียตังครับ

ย้ายกลับมาเซคที่เราต้องการ
แล้วถ้าที่นั่งเต็ม ก็พยายามหาหลักฐานยืนยันด้วยครับ
ว่าตอนพรีรีจิส ได้ลงเซคนี้ไปแล้ว :)