Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ถ้าได้ทุนต้องจ่ายค่าเรียน basic eng. 2 เองไหมคะ

• 2 Replies
  • 432 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

crookedbibi

• Newbie
  • *
  • 2
บางคนก็บอกว่าทุนครอบคลุมไม่ต้องจ่ายค่า basic eng.2
บอกว่าไม่ต้องจ่ายเอง ทุนจ่ายให้
แต่บางคนก็บอกว่าต้องจ่ายเอง ทุนไม่จ่ายให้
รบกวนผู้รู้ตอบด้วยค่ะ
« Last Edit: August 05, 2014, 08:41:50 AM by crookedbibi »

*

พี่สาว

• Guest
ตอนรุ่นของพี่ต้องจ่ายเองค่ะ เพราะไม่มีหน่วยกิต

*

ga

• Guest
จ่ายไปแล้ว เหมือนจะครอบคลุมมั้งค่ะ
เพราะได้ใบเสร็จ ได้ตารางเรยนมาแล้ว