Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ขายหนังสือ human resource

• 1 Replies
  • 1081 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

max

• Guest
ขายหนังสือ human resource
« on: June 04, 2009, 07:24:56 PM »
ผมซื้อหนังสือวิชา human resource ของ major management มาแล้วไม่ได้ใช้ครับ เพราะทะเลาะกับอาจารย์ผู้สอน ทำให้ผม ต้องย้าย minor เพราะผมเป็นเด็ก art ครับ หนังสือใช้ไปไม่กี่หน้าเองครับ สภาพดีจริงๆๆ ถ้าสนใจยังไง ลองโพสทิ้งไว้ หรืออทิ้งเมลหรือ เบอร์โทรศัพท์ ไว้ก็ได้นะครับ แล้วผมจะติดต่อกลับไปนะครับ ขาย 500 บาท ในบุ๊คสโตร์เทอมที่แล้วผมซื้อมา 890 บาท นะครับ แต่ไม่อยากเอาเปรียบเพื่อนๆๆ และอีกอย่างผมก็ไม่ได้ใช้ด้วยอ่าครับ ขอบคุณที่สละเวลามาอ่านนะครับ<diclass="msgbox">Noilesuploaded!</di><br><br><diclass="msgbox">Noilesuploaded!</di><br><br>

*

arial

• Guest
Re: ขายหนังสือ human resource
« Reply #1 on: June 28, 2009, 03:43:23 PM »
arialhaswings@hotmail.com ค่ะ ขอบคุนค่ะ<diclass="msgbox">Noilesuploaded!</di><br><br>