Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ใครเรียนอิ๊ง3กับอาจารย์Gregoryมั่งครับ

• 2 Replies
  • 1484 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

....

• Guest
รู้สึกยังไงมั่งครับที่เรียนกับอาจารย์คนนี้
ในความคิดผมนะ
อาจารย์เค้าไม่สอนอะไรเลย แล้วก็เวลาเก็บคะแนนอะไรเค้าไม่บอกเลยว่าได้เท่าไร
ก่อนสอบควิซ1ที่ผ่านมา เพื่อนผมไปถามว่าออกยังไงบ้าง
เค้าก็บอกว่าให้ไปอ่านในcourse outlineเอง แล้วก็ไม่ใ่ช่หน้าที่เค้าที่จะบอกว่าสอบอะไรบ้าง

ไม่รู้ว่าจะผ่านอิ๊ง3มั้ย เครียดมากๆๆๆๆ

ปล.อาจารย์เค้าให้ทำposterขนาด เอสี่มั้ยครับ
เราถามเพื่อนที่เรียนกับอาจารย์คนอื่นเค้าไม่เห็นต้องทำเลย งงมาก

*

Akira Sendoh

• Arts, Eng. (511)
  • SuperStar Member
  • 678
  • My name is KhaoOat :)
    • My Facebook : )
เรื่องไม่สอน อ.ผมก็ไม่ค่อยสอนอะไรเหมือนกัีนครับ ไม่บอกอะไรเหมือนกัน

ต้องสอบถามห้องที่ อ. ใจดีๆบอกครับ ทำใจครับ

ผมเรียนกับ A.CHET PE ครับ

*

minnee

• Jr. Member
  • **
  • 16
เรียนกับอาจารย์คนนี้ค่ะ ไม่ค่อยสอนเหมือนกัน

เรียนกับเค้าไม่รู้เรื่องด้วย มีให้ทำงานที่เปงเหมือนพวก

เขียนคำขวัญอ่า อันเดียวกันป่าว