Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ได้คะแนน global 7กว่าๆ มีน14 ควรดรอปดีไหม หรือจะสู้ได้ครับ ควิสได้ประมาณ2.5

• 1 Replies
  • 772 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

....

• Guest
คืออยากบอกว่าเครียดมากๆเลย ใจไม่อยากดรอบเลย ขอแค่ C ก้อดีใจแล้วตอนนี้ เพื่อนๆเคยผ่านโดยได้คะแนนประมาณนี้กันไหม ใครมีประสบการณ์ช่วย share หน่อยนะครับ

เครียดดด ~~

*

Anonymous

• Guest
ยังมีคะแนนเทอมโปรเจคกับ participation รวมกันอีก 20 คะแนนหนิค่ะ
ลองประเมิณตัวเองดูว่าน่าจะได้ประมาณเท่าไหร่ ไฟนอลจะสอบได้เท่าไหร่

วิชานี้ตัด C ที่ 50 ถ้าคิดว่าตัวเองพอไหวก็สู้ต่อนะคะ :)