Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

มีที่ไหนรับทำ assignment ของ stat2 บ้างครับ

• 3 Replies
  • 1351 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

...

• Guest
มีที่ไหนรับทำ assignment ของ stat2 บ้างครับ

*

3531

• Guest
อ.แต่ละท่านนี่สั่งเหมือนกันมั้ยคะ หรือไม่เหมือน
เรียนกับอ.ท่านไหนอยู่คะ ไม่ลองขอให้เพื่อนช่วยทำดูก่อนล่ะ น่าจะดีกว่านะ

*

chocolate nokia

• Guest
มีค่ะ ที่เรียนพิเศษไง แต่อย่าเอาไปให้เค้าทำเลย ทำเองกับเพื่อนดีกว่า เพราะมันมีออกในข้อสอบ

ด้วย จะได้ตอบได้ ^^

*

Hidden

• Guest
เขียนโชว์ทีนี้นี่ ล่อเป้านะครับ
เพราะอาจารย์ก็เปิดดูเว็บบอร์ดพวกนี้เหมือนกัน-*-