Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

All about TVXQ 3 ซับไทย ราคาถูกสุดๆ !!!

• 2 Replies
  • 1550 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

gimjoongie

• Guest
!!! All about TVXQ 3 ซับไทย ราคาถูกสุดๆ !!!

1. ไรท์ด้วยความเร็วต่ำ 4X
2. ใส่ซองกันกระแทกให้อย่างดี
3. สำหรับเพื่อนๆ เอแบค นัดเจอกันกันได้เลยจ้า ตั้งแต่วัน 28 ก.ย. - 6 ตุลาเลย

กติกา/เงื่อนไขเล็กน้อย

1. สนใจ อีเมลล์ มาที่ gimjoongie@hotmail.com หรือเข้าไปดูที่ http://gimjoongie.exteen.com ได้เลย
2. หากแผ่นมีปัญหา รับเคลมแผ่น ภายในระยะเวลา 40 วันค่ะ
3. สอบถามได้ที่เบอร์ 085-328-4059 นะคะ โทรมาได้ตลอดค่ะ
3. ส่งของให้กับมือเลยจ้ะ หรือใครจะให้ส่งไปรษณีย์ก็บอกได้นะ
4. พร้อมส่ง/แจ้งรหัส เลขลงทะเบียน/EMS ให้ทันที ทางเมลล์/หน้า Blog หลังจากที่ส่งไปรษณีย์ค่ะ

ค่าส่ง

ฟรีจ้า เพราะส่งให้ถึงมือ 5555+
สั่งหลายชุด ลดราคาให้ด้วยน้า

Option A : Save SET

(( ตอนนี้ขอเปิดแค่ Option A นี้นะคะ เพราะว่าอยู่ในช่วงสอบ

ไม่ค่อยมีเวลาค่ะ หลังสอบ วันที่ 7 ขึ้นไป จะมีแบบอื่น

คือ Option B (สกรีน) กับ C (บ็อกเซต) เพิ่มด้วยนะคะ ))

All About TVXQ 3 ซับไทย 6 DVD ใส่ซองผ้ากันกระแทกให้อย่างดี = 130 บาท

(เท่ากับแผ่นละ 21 บาท กว่าๆเองค่ะ ถูกกว่านี้ ไม่มีอีกแล้ว)

All about TVXQ 1 + 2 ซับไทย ก็มีค่ะ สอบถามได้

หรือถ้า เหมาทั้ง All about TVXQ 1-3 จัดให้ราคาพิเศษสุดๆไปเลยค่ะ

14 DVD = 250 บาท เท่านั้น!!

*

gimjoongie

• Guest
Re: All about TVXQ 3 ซับไทย ราคาถูกสุดๆ !!!
« Reply #1 on: September 28, 2009, 02:39:01 PM »

All About TVXQ 3 ซับไทย 6 DVD ใส่ซองผ้ากันกระแทกให้อย่างดี = 130 บาท

(เท่ากับแผ่นละ 21 บาท กว่าๆเองค่ะ ถูกกว่านี้ ไม่มีอีกแล้ว)

All about TVXQ 1 + 2 ซับไทย ก็มีค่ะ สอบถามได้

หรือถ้า เหมาทั้ง All about TVXQ 1-3 จัดให้ราคาพิเศษสุดๆไปเลยค่ะ

14 DVD = 250 บาท เท่านั้น!!

*

ทฟะราฟ

• Guest
อยากได้ แบบ a
all 2
1 ชุด
mattika_nong@hot
ส่งรายละเอียดมาด้วยนะค่ะ