Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

รบกวนขอโค้ดที่มากะหนังสือวิชา ibm2702หน่อยค่ะ

• 3 Replies
  • 3263 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

muii

• Newbie
  • *
  • 2
คือว่าอาจารย์เค้าไม่บังคับให้ซื้อหนังสือ
แต่เค้าบอกว่าที่หนังสือจะมีโค้ดให้มาสำหรับ regis เอาไว้ไปโหลด Assignmentต่างๆในเวบ
เราเลยอยากขอพี่น้องชาวเอแบคที่มึน้ำใจช่วยแบ่งปันหน่อยนะค่ะ
โค้ดนึงใช้ได้หลายคนค่ะ

ขอบคุณ(ล่วงหน้า)มากๆเลยค่ะ

:D

*

kilene

• Global Moderator
  • Hero Member
  • 174
ไม่ค่อยเข้าใจคับ   ???

ibm2702 คือวิชาอะไร?

แล้วหนังสือมันชื่อว่าอะไร?

รบกวนระบุด้วยครับ  ::)
เด็กABAC รักABAC

*

muii

• Newbie
  • *
  • 2
^
^
^
มันคือหนังสือวิชา (International Business Environment)
รหัสวิชา ibm2702 อ่ะ
ส่วนชื่อหนังสือนี่ไม่ค่อยแน่ใจอ่ะ แต่คนที่เรียนวิชานี้ที่ซื้อหนังสือเล่มจริงจะมีโค้ดมากะหนังสืออ่ะสำหรับไว้ regisแล้วเข้าไปโหลดสไลด์ได้

*

abcoat

• Jr. Member
  • **
  • 12
ขอด้วยคนน่ะคร้าบพี่น้อง

เราเรียนกะ อ.สายฝนอ่คับ