Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ถ้าเดกเอแบคทั้งหมดรวมกลุ่มกันเดินประท้วงมหาลัย

• 49 Replies
  • 7221 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Sawanya

• Newbie
  • *
  • 4
เบื่อระบบเฮงซวยนี่จิงๆ เงินก้ะจ่ายให้เยอะแยะปีๆนึงได้เท่าไร เกรดเด้งไปเด้งมา
บ้าหรือป่าว ร้องเรียนไปไม่มีประโยชน์กลายเปนเศษกระดาษ!!! ต้องประท้วงให้เหนๆกันไปเรยใช่ไหม
ว่านักศึกษาเจอปันหาอะไรบ้าง?

Abac is non-profit,,,,,,,,?

*

เอาด้วย

• Guest
เอาด้วยเลยวันไหนบอก

*

รับผิดชอบด่วน

• Guest
เหอะ อยากจะเอาด้วย เล่นกับความรู้สึกของเด็กมันสนุกมั้ย เอแบค ...

*

อารมณ์ชั่ววูบ

• Guest
เอาจริงๆกันสักครั้งเถอะครับ เห็นมีมาบ่นแบบนี้ทุกปีแล้วก็ไม่เห็นมีใครทำอะไร
จัดหนักซักรอบ มีคนร่วมเยอะแน่

*

Rti

• Guest
ทำเลยต่างประเทศเค้าก็ทำแบบนี้กันประจำ

*

Vendetta

• Guest
เอาเลยครับผมต้องโดนมั่งละครับผมว่า มีอย่างที่ไหนอะมาให้จ่ายเงินก่อนเกรดออก คนที่รู้ว่าจ่ายหลังวันตัวเองได้ก็ดีไปแต่คนที่ไม่รู้ก็เยอะนะครับ

พอเกรดออกละก็เปลี่ยนแปลงไรไม่ได้ ให้รอไปจนวันที่ต้องเสียเงินไปครึ่งนึงของวิชาที่จะดีลีทให้มันกินฟรีๆละถึงย้ายได้

เราโดนเอาเปรียบมามากพอละครับเป็นสถาบันที่มีชื่่อเสียงแต่มาหากินกับเด็กแบบนี้ใช่ไม่ได้ครับ

*

เอาด้วย

• Guest
เอาดิ น่าเบื่อ มีปัญหาทุกเทอม มีที่ไหนให้จ่ายค่าเทอมก่อนเกรดออก  :1025c640:

*

Californition

• Guest
 :8dcf9699: ขอหนักๆแบบให้สะเทือนไปเลยครับ

*

ghhjj

• Guest
เอาสักทีเหอะคะ เสียเงินเยอะแยะเพื่ออะไร ระบบห่วยแตก เปนแบบนี้มากี่รอบละ น่าเบื่อ :a03cbf1e:

*

Rauet

• Jr. Member
  • **
  • 9
เหนด้วยอย่างยิ่งคระ

*

รักเอแบค

• Guest
เอาคนไปเป็นค่าอาหารหงส์ เหอๆ :7f5341cc:

*

Dodo

• Guest
เห็นด้วยคะ จัดมาเลย

*

เด็กเอแบค

• Guest
จริง คะแนนอะไรก็ไม่รู้ ปรับให้เด็กตกเป็นว่าเล่น ไม่รู้ว่าจะล้างผลาญเงินนักศึกษาเท่าไหร่ วันหลังก็บอกเลยว่าไมาผ่าน จะได้ไม่ต้องเสียเวลาเรียน คะแนนออกมาแล้วก็ไม่บอกให้ชัดเจน สรุปนี่มหาลัยชื่อดังรึเปล่าค้า

*

comeon

• Guest
 :4d6161fd:นัดมาเลยผมไป

*

barry

• Guest
จขกท นัดรวมพลอย่างเป็นทางการเลยคะ