Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เทอมนี้จะมี summer ไหมครับ หรือเลื่อนเป็น แบบสากล เทอม 1 เลย ไครรู้บอกทีคับ

• 4 Replies
  • 1220 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

OPAA STYLE

• Guest
เทอมนี้จะมี summer ไหมครับ หรือเลื่อนเป็น แบบสากล เทอม 1 เลย ไครรู้บอกทีคับ   :fea27916:

*

NUiNUi

• SuperStar Member
  • 406
ยังมีอยู่ค่ะ เริ่มเลื่อนเทอม 2/2013 ค่ะ (เลื่อนไปเริ่มช่วงต้นปี 2014)

*

ssAmma

• Guest
คือเลื่อนยังไงหรอคับ ถ้าเลื่อนที มันกระทบหมดเลยมะไช่หรอ งง อะคับ

*

zanypiez

• SuperStar Member
  • 233
ก็เรียนแบบปกติไปก่อนค่ะ จนจบเทอม 1/2013 ก็จะมีปิดเทอมยาว 2 เดือน คือพฤษจิกายน กับ ธันวาคม

เปิดเทอมสองต้นมกราคมค่ะ ต่อด้วยซัมเมอร์ปกติช่วงกลางปี จากนั้นก็เริ่มเทอมหนึ่ง

ซึ่งเทอมหนึ่งนี้จะจบภายในเดือนธันวาคมค่ะ

*

งงมากมา4เทอม

• Guest
อ่อคับอันนี้คอนเฟริมเลยปะคับ? เหนบางคนบอก จะมี 4 เทอม ไม่มีปิดเลย งงๆ คับ :5c745924: