Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ทำไมกดจ่าย E-payment summer ไม่ได้อ่ะครับ งงมาก

• 5 Replies
  • 839 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

wolfzen

• Professor Member
  • 88
พอลอก อินเข้าไปแล้วมันไม่ขึ้นให้กดเข้าไปในกรุงศรีอ่ะครับ ข้างล่างไม่ได้อะไรเลย มีแต่ข้างบนที่โชว์ค่าเทอม

*

wolfzen

• 88
ผมพิมอยู่ไงครับ55 ว่าลอกอินเข้าไปแล้ว แล้วปกติมันจะมีให้คลิกเข้ากรุงศรีข้างล่างต่อ แต่ผมไม่มีครับ

*

Hello Kitty

• Hero Member
  • 155
เพิ่งจ่ายเมื่อกี้ ก็ได้ปกตินี่คะ

*

weird

• Guest
พูดจาดีๆหน่อยสิคะ คนอื่นเค้าอุตส่าลงเว็บให้
บางทีเข้าคนละช่องทางมันก้ขึ้นต่างกัน
'ผมพิมอยู่ไงครับ'

ค่ะ ดิฉันก็พิมอยู่ว่ามัน จ่าย ได้

*

wolfzen

• 88
ก็ถ้าไม่อ่านให้มันดีๆผมว่ามันจะเป็นการเสียเวลานะครับ จะโลกสวยกันไปทำไมไม่เข้าใจคนสมัยนี้ = ="

อยู่กับดอกไม้ กับลูกหมากันเพลินมากไปหรือไง ถ้าอ่านคำว่า "ลอกอิน" เจอคงไม่มาโพสลิงค์นั้นให้มันเสียเวลาแล้วก็เปลืองพื้นที่เซิร์ฟเวอร์หรอกครับ