Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

มีใครพอจะทราบบ้างคะ ว่าเรียนซัมเมอร์เดือนไหน?

• 28 Replies
  • 8220 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

bluemoon

• Professor Member
  • 71
ซัมเมอร์เริ่ม6 มิ.ย. วันหยุดดูในau spark ตรงcalendarก็ได้นะค้า

*

budree

• Guest
เริ่มเรียนวันที่ 6มิถุนาค่ะ :)

*

Dora

• Guest
ซัมเมอร์เริ่ม6 มิ.ย. วันหยุดดูในau spark ตรงcalendar

*

Oat Sorawit

• Jr. Member
  • **
  • 15

*

bnnbnn

• Guest
เริ่มมิถุนาค้าา

*

bahahahaha

• Guest
เริ่ม6มิถุนานะคะ พรีรีจิสเริ่มตั้งแต่วันที่25-28ตามรหัสนักศึกษาน้า

*

Banana Kang

• **
  • 16
เริ่ม 6 มิ.ย. นี้ พรีรีจิสก็ประมาณเดือนเมษาน้า หยุดไปประมาณ 2 อาทิต ก็เริ่มเรียนแล้วจ้า

*

Ncp

• Guest
เริ่ม 6 มิ.ย. นี้ พรีรีจิสก็ประมาณเดือนเมษาน้าจ้าสา

*

parattagon

• **
  • 15
เริ่มประมาณต้นเดือนมิถุนาครับ

*

Ilovben

• Guest
6มิยค่ะ เรียนทั้งหมดประมาณห้าอาทิตย์

*

JJ_JIA

• **
  • 11
สอบไฟนอลเสร็จ 31 พฤษภา ซัมเมอร์ก็จะเริ่มเลยคือเดือนมิถุนา-กรกฎา คะ เริ่มเรียนวันที่6มิถุนา ตามความเห็นบนๆบอกไว้ ยังไงเพื่อความชัวร์แนะนำให้ไปดูได้ที่ AU calendarคะ ในเว็บ www.au.edu :)

*

Ncp

• Guest