Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ถามเรื่อง time conflict

• 1 Replies
  • 1306 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

roll

• Guest
ถามเรื่อง time conflict
« on: July 06, 2011, 11:39:33 PM »
 อยากรู้ว่าต้องทำเรื่องก่อนประมาณกี่วันค่ะ  แต่บอกอาจารย์ไว้แล้วตั้งแต่ตอนจะแอดวิชานี้ ว่า คอนฟิต อาจารย์รับทราบแล้ว บอกให้เราเอาใบไปให้เซ็น เลยอยากรู้ว่าทำ เรื่องประมาณกี่วัน

*

khannnk

• Jr. Member
  • **
  • 7
Re: ถามเรื่อง time conflict
« Reply #1 on: June 10, 2015, 08:45:52 PM »
ไม่ทราบเหมือนกัน แต่ควรจะติดต่อห้องทะเบียนให้เร็วที่สุดนะคะ กันเอาไว้ เผื่อมีปัญหาอะไรตามมาจะได้รีบแก้ไข้ได้ทันเวลาค่ะ ^ ^