Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

วิชา IT ยากไหมคะ และลงกับ ms.kanokwan ดีไหมคะ

• 2 Replies
  • 3439 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

561J

• Professor Member
  • 61
พอดีเทอมหน้าลงไอที แต่อยากรู้ว่ายากไหมคะ หลุดเอง่ายไหม และอ. สอนเป็นยังไงบ้างคะ หรือจะมีอ. ท่านไหนแนะนำไหมคะ ตอนนี้เซคที่ว่างและตารางก้ว่างตรงพอดีจะมีอ. :
ASST.PROF.DR. SURASEE   และ DR. SIRIWHADDHANAH   

ขอบคุณค่าา  :875328cc:

*

chanipher

• Jr. Member
  • **
  • 8
อ.ใจดีมากค่ะ น่ารักด้วย ในคลาสจะมีกรุ๊ปเวิร์คให้ทำแทบตลอด
มีการบ้านตลอดค่ะ ถ้าตั้งใจเรียนไม่เล่นมือถือ อ.ช่วยนักเรียนตลอดค่ะ

*

zz zzz...

• SuperStar Member
  • 438
วิชา IT ไม่ยากค่ะ
ถ้ามีพื้นฐานมาไม่ต้องอ่านเลยด้วยซ้พ เราเรียนวิชานี้ไม่เคยอ่านทวนเลยค่ะ ตอนสอบก็ไม่เคยอ่าน ยังได้ A มาชิวๆ

เราเคยลงกับอาจารย์กนกวรรณค่ะ ใจดีมาก
แต่ต้องขยันเรียนนะคะ อย่าเล่นมือถือจะดีมากๆ เพราะอาจารย์จะจำเราได้ และจะช่วยค่ะ
เวลามีคนตกอาจารย์จะเรียกรายตัวเลย ถ้าจำได้ว่าเคยไม่ตั้งใจเรียน จะไม่ค่อนสนใจเท่าคนตั้งใจเรียน (เช่น นัดทำรายงานคะแนนช่วย ถ้าคนไม่ตั้งใจเรียน แกจะแนวๆว่า วันนั้นวันนี้ไม่ว่าง รอรับรายงานไม่ได้ตามเวลาที่เรานัด ประมาณนี้ ...ที่รู้เพราะได้ยินเค้าคุยกันโดยตรงในห้องเลยค่ะ 55 แต่กับคนที่แกชอบ ตั้งใจเรียน แกจะชม จะช่วย บอกมาหาครูห้องนี้ๆ บอกละเอียดเลย นัดรอรายงานเต็มที่ ประมาณนี้)