Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

อยาก Add cor fin summer นี้ค่ะ

• 0 Replies
  • 995 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

mamewww

• Newbie
  • *
  • 1
อยาก Add cor fin summer นี้ค่ะ
« on: May 16, 2014, 02:36:49 PM »
พอดีเราจะเรียนจบsummerนี้ แล้วจะลง 9 credits (3 วิชา)

ลงได้แค่2วิชา แต่ว่าลงcor finไม่ได้เพราะเซคเต็ม ถ้าaddไม่ได้ก็คงไม่จบ

โทรถามที่ห้องทะเบียนแล้ว เค้าบอกว่าถ้าเป็นเซคที่เรียนห้องเล็ก ถึงได้ลายเซ็นdeanมา ยังไงก็addไม่ได้

ต้องเป็นเซคที่เรียนห้องใหญ่เท่านั้น ถึงจะมีโอกาส

แล้วเราจะรู้ได้ยังไงหรอคะว่าเซคไหนห้องใหญ่ห้องเล็ก  :058e8b09:

คือเรากังวลมากๆ กลัวaddไม่ได้แล้วจะได้เรียนอีกเทอมนึงเพราะ cor fin ตัวเดียว  :098eb4a5:

หรือว่ามีวิธีไหนที่จะช่วยกรณีนี้ได้ไหมคะ เราไม่รู้จริงๆ เพราะไม่เคยมีปัญหากับการ regist มาก่อน  :4519626a:

รบกวนคนที่รู้ช่วยตอบเราด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ