Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ถ้าเคยได้U intensive accountingกับbasic mathแต่เกรด3.6+และไม่เคยได้ต่ำว่าCจะได้ honourมั้ยคะ

• 3 Replies
  • 1606 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

คือวิชาintensive accountingเราไม่ได้ไปเรียนเราเลยได้U มาค่ะ
แล้วbasic mathก็เคยได้U แต่วิชาอื่นที่มีcreditไม่เคยได้ต่ำกว่าCเลยค่ะ
ตอนนี้เทอมสุดท้ายแล้ว เกรด3.6+ค่ะ อย่างนี้คือยังไงก็ไม่ได้honourใช่มั้ยคะ

*

u5521029

• Newbie
  • *
  • 1
เราก็อยากรู้เหมือนกัน
ไม่ได้เข้า intensive accounting เลยได้ U มา
แต่ gpa 3.6++ และไม่เคยได้ตำ่กว่า C
จะได้ honour ไม??  :0eeeff42:

*

0000

• Guest
เคยโทรไปถามเค้าบอกไม่เกี่ยวคะ แต่ถ้าจะชัวๆลองถามดูอีกทีน้า ปล.ไม่ได้เข้าเหมือนกัน T^T

*

531 ;)

• Guest
Intensive Acc ไม่นับครับเพราะผมก็ไม่เรียน ก็จบ Magna Cum Luade มา
แต่ Basic math นี่ไม่แน่ใจ