Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ช่วยหน่อยคับ วันพบ advisor ตรงกับวันสอบ

• 4 Replies
  • 1491 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

LJ

• Guest
คือวันพบ advisor ตรงกับวันสอบ ผมควรทำไงดีคับ      /   ผมควรโทรไปถามทาง office ของทาง abac ไหมคับ  ใครมีเบอผมรบกวนขอด้วยนะคับ

ขอบคุณคับ   :17f0f3b0:

*

• Guest
สอบเช้าก็ไปบ่าย สอบบ่ายก็ไปเช้าแค่นั้นครับ ไม่ต้องตามเวลาที่เขากำหนดก็ได้ คอนเฟิร์มๆๆๆ

*

LJ

• Guest
สอบเช้าก็ไปบ่าย สอบบ่ายก็ไปเช้าแค่นั้นครับ ไม่ต้องตามเวลาที่เขากำหนดก็ได้ คอนเฟิร์มๆๆๆ

แล้ว จาร เขาไม่ติด นร คนอื่นอยู่หรอคับ / แล้วผมควร ไปบอกจารเขาก่อนไหมคับว่า ผมจะไปหาเขาตอนบ่าย ( ผมสอบเช้า )  

*

kIra

• Hero Member
  • 114
เข้าหลังเวลาในวันนั้น ไม่มีปัญหาครับ 

ไม่ต้องบอก

*

zz zzz...

• SuperStar Member
  • 438
ไปก่อนหรือหลังเวลาของในวันนั้นได้ค่ะไม่มีปัญหา
เราเข้าอย่างนั้นมาตลอดสี่เทอมอาจารย์ก็ไม่เคยว่าอะไร