Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

อยากรู้ว่า ตารางหายทักคนหรือป่าววว มีคัยพึ่งจ่ายตอนเปิดเทอมแล้วตารางปกติมั้ย เครียดอ่า

• 6 Replies
  • 1801 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

anii

• Guest
คือเห็นหลายคนบอกว่ายังไม่ได้จ่ายตังแล้วตารางหายไป เราก้อยังไม่ได้จ่าย แต่พบเอดไวเซอรืแล้ว อยากรู้ว่า ตารางหายทักคนหรือป่าววว มีคัยพึ่งจ่ายตอนเปิดเทอมแล้วตารางปกติมั้ย เครียดอ่า

*

nefer

• Hero Member
  • 109
วันนี้คุณจ่ายเงืนหรือยังอ่ะค่ะ http://auport.al/desktop/Schedule ลองดูนะ ถ้าไม่มีไรงี้รีบไปจ่าย ไปติดต่อฝ่ายทะเบียนไรก่อนดีกว่าอ่ะ เพราะบางวิชามันเพิ่มได้ งิงิ

*

anii

• Guest
ยังเลยค่ะ คือเป็นเด้กทุน วันนี้ไปหาพี่ศรีที่ห้องทะเบียน พี่ศรีบอกให้มาพุ่งนี้เพราะใบชั่วโมงทำงานหมด  เลยจะไปพุ่งนี้ค่ะ แต่เห็นในเว็บคนบ่นว่าตารางหายกัน เลยกลัว เพราะ ใน informationpool ตารางเราก้อไม่มี  แต่มันlate pay ได้ไม่ใช่ร่อค่ะ งง กลัวตารางหายมาก

*

nefer

• Hero Member
  • 109
ลองดูจากเว็บที่ให้นะค่ะ เพราะเว็บอื่น คนเค้าก็หายกันเหมือนกัน-..- เวลาไปเรียนอ่าค่ะ ถ้ามีรายชื่ออยุก็ไม่น่าห่วง ถ้าไม่มีก็ขอจารย์ที่สอนงิงิ

*

NekoNoon

• PC @ Comm. Arts [531]
  • Professor Member
  • 82
    • FB
เราไม่ได้พบ ตารางยังไม่หายเลย แค่มันจะยังดูไม่ได้

ต้องเอาใบ petition มาเขียนขอadd ใบละวิชา เขียนsecที่ลงทะเบียนไปด้วย แล้วไปให้ที่ปรึกษาเซ็น

วัน add ก็เอาไปยื่นที่MSE ทำตามขั้นตอนตามปกติ

*

annii

• Guest
สรุปก้อเหมือนตารางหายหรือป่าววว  แล้วเป็นอย่างนี้ทุกคนหรือป่าววว  ทุกปีไม่เคยเป็น พึ่งเป็นปีนี้ร่อ

*

kamang

• Sr. Member
  • 25
เราไม่ได้พบ advisor นะ แต่วันนี้เราไปพบแล้วยื่นเรียบร้อยแล้วที่ MSE ตารางเรียนไม่หาย SECTION ก็อันเดิม เวลาเดิม นะไม่หายหรอก ขนาดเราไม่ได้เขียน section ด้วยซ้ำใส่แต่วิชาที่ลงเท่านั้นเอง ตารางก็ออกมาเหมือนแบบที่เรา regis ไว้อ่าจ๊ะ