Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ทำไม class make up ethic 25-28 ไม่เเจ้งว่าเลื่อน หรือ ไม่เลื่อน ว่ะ บ้านน้ำท่วมจะไปยังไง??

• 3 Replies
  • 953 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

ssss

• Guest
แม่งงงงง อาจาน หายไปไหนนนกันหมดว่ะ ไม่รีบมาแจ้งว่าเลื่อนไม่เลื่อน เเล้วคนที่บ้านเค้าน้ำท่วมจะทำไงว่ะ  :3c68bb64: :3c68bb64: ไปไม่ได้เล้วจะทำไงว่ะ  :4d6161fd:

อย่าคิดเเค่ว่า abac ไม่ท่วมดิว่ะ คิดถึงคนบ้านน้ำท่วมบ้าน มันเครียดนะเว้ยยยยย  :d582d79f:

*

Aey

• Guest
เหมือนกันเลยค่ะ เมื่อวานเข้า sainet ไปดูก็ยังไม่แจ้งอะไรนะคะ

มีเรียนวันที่ 28 ตอนบ่ายน่ะค่ะ จะทำยังไงดี

:baa60776:

*

bowlchan

• SuperStar Member
  • 355
เห็นในเฟชของมหาลัยมีคนบอกว่าเลื่อนไปจนกว่าจะเปิดเทอมเลยน่ะค่ะ