Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

คิดเหมือนผมปะ เลื่อนเปิดไป1อาทิต ผมว่าสถานการณ์มันไม่ดีขึ้นใน7วันหรอก

• 50 Replies
  • 11811 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

ฅนคนนึง

• Guest
ก็ถ้าน้ำยังท่วมบ้านอยู่แล้วเอแบคมันเปิดเรียนแล้วล่ะก็
ผมจะใส่ขาสั้น รองเท้าแตะ ไปนั่งเรียนเลยละกันครับ

จะป้าSecurity หรือ ไอคนตัวดำๆยืนกลางCenter(ที่ชอบทำเสียงดัง มาเอาID) ถ้ามันมาบ่นผมก็ไม่แคร์
ถ้าเรื่องถึงระดีบสูง ผมก็จะพาคนเหล่านี้ไปลุยน้ำท่วมด้วยเลยครับ ทำตัวสั่วๆงี้ ไปช่วยแพ็คของน้ำท่วมทำประโยชน์ดีกว่ามั้ย

*

OTOP

• Guest
เค้าอาจรอดูสภาพโดยรวมของประเทศไทยครับ ว่าท่วมเยอะขนาดไหน ถ้ามันหนักมาก เค้าน่าจะเลื่อนอีกนะครับ แต่ถ้าAUไม่เลื่อนก็น่าเกลียดจิงๆ

*

MMMM

• Guest
ไม่ใช่แค่ 100 หรือ 200 หรือ 300 คนที่โดนผลกระทบจากน้ำท่วมครับ อยากให้คิคถึง นักศึกษา,อาจารย์ ,และพนักงาน ที่เขาโดนก่อนอ่ะครับ  :4fd9f2d3:

*

สู้ๆคะ

• Guest
เสพมาม่าอิ่มแล้ว
นั่งดูข่าวน้ำท่วมต่อไป....

เหนใจทั้ง2ฝ่ายนะคะ
ทุกคนต่างก้มีเหตุผลต่างกัน
อย่าว่ากันเองเลย ยังไงเราก้เรียนที่เดียวกัน

คนที่บ้านน้ำท่วมก้ขอให้สู้ต่อไปน๊า อย่าท้อเน่อ
เท่าที่ดูสถานกานแล้วเอแบคสมควรจะเลื่อนเปิดนะนิ T T"
ลุยน้ำไปเรียนคงไม่ไหว เหนื่อยตั้งแต่เหนหน้าบ้านละ  :5c745924:

*

Artser

• Guest
มีแต่คนบอกอยากเปิดจะได้หนีน้ำไปอยู่หอ
แต่ คนไม่อยู่หออย่างเราล่ะ  :(