ABAC Today Community > ABAC Talk

ที่เรียนพิเศษวิชาaspect of american culture

(1/1)

tagano:
มีใครรู้บ้างว่าสามารถเรียนพิเศษวิชาaspect of american culture  ได้ที่ไหนครับ ช่วยบอกทีครับ    :17f0f3b0:  

PCLB:
ไม่ต้องเรียนค่ะ มันคือวิชาท่อง ถ้าอยากได้คะแนนดีๆ คุยกับอาจารย์เยอะ ๆ participate ในห้องให้ได้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้ อย่าเล่นมือถือ อย่าคุยโวยวาย เพราะอาจารย์จอห์นเขาไม่ชอบ เขาซีเรียสเรื่อง มารยาทในคลาสมากนะคะ แต่ในห้องคือ ถ้าตั้งใจเรียนคือ ได้รุ้อะไรเกี่ยวกับสหรัฐเยอะมากๆๆๆๆ

Navigation

[0] Message Index

Go to full version