Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

แอด special ที่หัวหมากได้มั้ยคะ

• 1 Replies
  • 633 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

chocolakke

• SuperStar Member
  • 235
ที่หัวหมากเปิดแอดมั้ยคะ? กว่าจะได้แอดก็เลขท้ายๆเลย ที่บางนา
เคยไปต่อตอนซัมเม่อร์ อาจารย์ไม่ให้แอดก่อนเลขตัวเองน่ะค่ะ
แต่เห็นบางคนก็บอกว่า ถ้าไปหัวหมาก แล้วทำได้ จริงรึเปล่า?

*

Mumu

• Guest
ถ้าอิ้ง เช็คเซคถ้าว่างก็มาแอดช่วงวันที่21-22ได้เลยค่ะ
เฉพาะที่วิชาอิ้งเค้าไม่ให้อาจารย์เซ็นค่ะ แต่เป็นถ้าวิชาอื่นก็ต้อรองแอดตามเลข