Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เรียนพละแทน literacy skills

• 2 Replies
  • 880 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Mmime

• Newbie
  • *
  • 1
เรียนพละแทน literacy skills
« on: June 02, 2016, 05:51:01 PM »
อยากจะสอบถามผู้รู้หรือผู้มีประสบการณ์ค่ะ จะจบซัมเมอร์นี้แต่เหลือวิชา literacy skills ค่ะ ลงพละแทนได้ไหมคะ 1เครดิตเหมือนกัน literacy skills ไม่เปิดค่า
ปล. ยื่นเรื่องไปแล้วทะเบียนรับเรื่องแล้ว อยากทราบว่ามีอะไรยืนยันไหมคะว่าจบแน่ๆ กังวลมากค่ะ

*

ฟ้าใส

• Guest
Re: เรียนพละแทน literacy skills
« Reply #1 on: June 03, 2016, 12:34:17 AM »
ถ้าเรียนArts เรียนพละแทนไม่ได้คะต้องเรียนliteracy skillsเท่านั้น เพราะตอนแรกเราเรียนbbaเรียนพละไปแล้วเค้าบอกเอามาแทนไม่ได้คะต้องเรียน ไม่งั้นไม่จบคะ

*

someoneoverthemoon

• Guest
Re: เรียนพละแทน literacy skills
« Reply #2 on: June 03, 2016, 08:45:12 PM »
ทำเรื่องได้นะคะคิดว่า หา chairperson หรือ dean เพื่อปรึกษาค่ะ