Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ไม่เข้าสอบ โฟเนติค จะได้ wp ไหมค่ะ

• 4 Replies
  • 879 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Mimew

• Newbie
  • *
  • 1
คือเรา เพิ่งรีเอนเทอร์มาอ่าค่ะ เเล้วเราไปถามห้องทะเบียน เขาไม่ดรอปให้ พอเข้าในเวบดรอปทั้ง ไอดีเก่าเเละไอดีใหม่มันไม่ขึ้นวิชาให้เลยทำให้ดรอปไม่ได้

ใครรู้ช่วยบอกเราด้วยนะคะ

*

FreaKin

• Professor Member
  • 74
ผมว่ามันน่าจะเลยช่วงดรอปไปแล้วนะ
periodดรอปส่วนใหญ่จะอยู่ หลังมิดเทอม ก่อนไฟนอล

*

KIDaaa

• Guest
อ่านใน course outline ดูค่ะ
ทุกอย่างมีบอกในนั้น
ปล. อย่างที่เม้นบนบอกมันเลย period การ withdraw แล้วค่ะ

*

Orchidea

• Sr. Member
  • 48

*

dewww

• Professor Member
  • 54
มันอาจจะเลยperiod ของการดรอปมาแล้วอะคะ