Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

(ขออนุญาตนอกเรืื่องเรียน) ถามผู้รู้ Dr.martens ที่ขายในพลาซ่า

• 2 Replies
  • 897 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

CKM

• Jr. Member
  • **
  • 14
อยากรู้ว่ารองเท้าของ Dr.martens ที่วางขายในพลาซ่าตอนนี้เป็นของแท้หรือเปล่าคะ   อยากให้ช่วยดูให้หน่อย   เพื่อนเราอยากได้มากๆ   เห็นพอดีเค้าลดราคาก็คิดว่าน่าสนอยู่เหมือนกัน   มีได้ยินว่ามีคนถามมั้ง  แล้วคนขายบอกแนวๆว่า  "ถ้าสำหรับคนที่เป็นลูกค้ามาติน  เค้าจะทราบเลยค่ะว่าเป็นยังไง"  ความหมายโดยนัยคือว่ามันแท้ 100%   หรือมัน mirror 100%  กันแน่ก็ไม่รู้

ยังไงถ้ามีเพื่อนๆเอแบคคนไหนที่เป็นแฟนรองเท้ายี่ห้อนี้   สามารถดูออกก็รบกวนบอกหน่อยนะคะ  จะซึ้งในน้ำใจอย่างล้นเหลือ  ขอบคุณค่ะ  :baa60776: :875328cc: 

*

เฮ้อ

• Guest
จะมาตินหรือไรก็เถอะครับ แต่ถ้าคนขายมันกวนติน ก็อย่าไปซื้อเลยครับ แทนที่จะตอบให้ตรงคำถาม นี่เล่นตอบอ้อมโลก:3c68bb64:

*

น่าจะนะ

• Guest
ผมว่า ก๊อบครับ คนขายของแท้ คงไม่มากวนแบบนี้หรอกครับ - -