Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ชวนมาเล่นวอลเลย์

• 3 Replies
  • 582 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Yeanester

• Jr. Member
  • **
  • 18
ชวนมาเล่นวอลเลย์
« on: June 07, 2013, 08:34:31 PM »
กำลังหารุ่นน้อง รุ่นพี่ รุ่นเพื่อนที่มีใจรักในกีฬาวอลเล่บอล มาลงทีมเล่นกันวันใดวันหนึ่งของสัปดาห์ทุกๆสัปดาห์ เราอยุ่ปีสองนะ คิดถึงวอลเล่ย์มาก เพราะเคยเป็นนักกีฬามาก่อน พอมาอยุ่เอแบคแล้ววอลเล่ ซบเซามากๆ เราเลยลองๆมาชวนกันดู เผื่อมีคนสนใจจ้าาา ถ้ามีจริงๆ แอดไลมาด้วยน้าาาา Line : Yeanester

*

Mogaine Le Fay

• Hero Member
  • 148
Re: ชวนมาเล่นวอลเลย์
« Reply #1 on: June 07, 2013, 09:12:01 PM »
ผมก็เล่นครับวอลเลย์  สมัย ม.ปลาย ผมเล่นบ่อยมากๆ ชอบจบแบคแฮนประจำ

*

Yeanester

• Jr. Member
  • **
  • 18
« Reply #2 on: June 07, 2013, 10:20:35 PM »
มาๆ หาเวลาลงทีมกันดีกว่าช่วยกันรวมๆคน หายากนะคนเล่นโค้งหลังอ่าา ดีใจมีคนสนใจด้วยซึ้ง TT ชวนเพื่อนมานะจ้าา ^^ แอดไลมาคุยได้น้าา

*

ptk448

• Hero Member
  • 109
    • www.healthyunit.com
« Reply #3 on: June 09, 2013, 05:52:01 AM »
เดี๋ยว AU Game ก็มีแข่งวอลเลย์นะ รวมตัวกันเล่น หรือซ้อมกับเพื่อนในคณะรอเลย โอกาสได้เหรียญทองไม่ไกลเกิน