Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

อยากสอบถามการ make up เอตติกอะคะ

• 1 Replies
  • 432 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

jubjibb

• Jr. Member
  • **
  • 19
คือเราอยากทราบว่าตอนนี้สามารถ make up เอตติกของ เทอมที่ผ่านมาได้มั้ยคะ
มีหรือเปล่าคะ คือเราไม่รู้จริงๆ แบบให้มาเรียนตอนช่วง special อะคะ หรือว่าต้องลงเรียนใหม่อย่างเดียวเท่านั้นคะ
เพราะเข้าไปในเวปเอตติก มันเหมือนยังมีที่ว่าง

คือเราสามารถเมคอัพได้มั้ยคะ ของเทอม 1/2013 อะคะ รอบหลังมิดเทอมอะคะ

:baa60776: ขอบคุณมากคะ

*

แซนวิซเนยถั่ว

• Guest
คือคุณสามารถไปติดต่อขอเมคอัพได้นะคะ แต่ต้องเป็นในช่วงเวลาที่เค้ากำหนด
สมมุติว่าเค้ามีให้คุณเมคอัพแล้วคุณไม่ได้ไปอีกคุณก็จะเสียเวลาไปอีกเทอม
พยายามไปติดต่อเค้าเรื่อยๆจะดีกว่า มีให้เมคอัพทุกปีค่ะไม่จำเป็นต้องลงเรียนใหม่ (a04)