Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

แนะนำอาจารย์หน่อยครับ

• 8 Replies
  • 4683 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

numnakabbb

• Sr. Member
  • 35
แนะนำอาจารย์หน่อยครับ
« on: November 09, 2014, 02:11:33 AM »
เรียน Arts Eng เลือก Minor Hotel เลข 6 ครับ รองท้าย T^T

Fun Act มี A.Issorasak กับ A.Victorina
Macro ว่าจะเลือกอาจารย์ Poonyawat โอเคไหม?
Tran 2 มี A.Pawinee, A.Pookjai, A.Uraiphan ว่าจะเลือก A.Pawinee
Undernote มี A.Hathaichanok, A.Rusma, A. Chutamas ว่าจะเลือก A.Rusma
Lang มี A.Nussara, A.Supakorn, A.Rutjanee ว่าจะเลือก A.Rutjanee
Consumer (HTM3103) มี A.Christelle, A.Denwut
Psycho มี A.Parvathy, A.Shibu, A.Pradit

ที่ถามเพราะกลัวครับ เลขเกือบท้าย เลยอยากรู้ว่าถ้าเลขท้ายๆลงแล้วจะโอเคไหม ขอบคุณครับ

*

dno

• Guest
Re: แนะนำอาจารย์หน่อยครับ
« Reply #1 on: November 09, 2014, 09:26:05 AM »
Macro เห็นว่ามีจานชาวพม่าคนนึงเลิศเวอร์แต่ไม่รู้ใคร
psycho แนะนำ จาน parvathy ค่ะ คนเขียนหนังสือเป๊ะเวอร์สอนสนุก ใจดี เมื่อก่อนอยู่แต่หัวหมากเพิ่งย้ายมาค่ะ

*

PCLB

• SuperStar Member
  • 508
« Reply #2 on: November 09, 2014, 12:36:20 PM »
Fun Acc - A.Issorasak
Macro - A.Poonyawat ,
Tran 2 - ดีหมด แนะนำสุดก็ A.Pookjai
Undernote -  ได้ทุกท่าน
Lang - ได้หมด แนะนำสุดก็ A.Supakorn
Psycho - A.Pradit

*

ozil

• Guest
« Reply #3 on: November 09, 2014, 06:14:20 PM »
psycho A.Pradit only ครับ
อาจานใจดีสุดยอด น่ารัก
ใครไม่ได้ลงเสียดายตลอดชีวิตครับ
ได้เอมาครับ รักอาจานที่สุด

*

alligi

• Guest
« Reply #4 on: November 09, 2014, 06:30:47 PM »
psycho A.Pradit เลยครับ
ไม่ต้องคิดเลย อาจาร์ยใจดีมาก
ได้เอ เหมือนข้างบน เลย

*

เหลือแต่อิ้ง

• Guest
Re: แนะนำอาจารย์eng3-eng4 หน่อยจ้้า
« Reply #5 on: November 10, 2014, 02:36:23 AM »
win 3.Aj.Jennifer  Emg4 เรียนกะใครดีค่ะ 1.Aj.vaughn 2.Aj.Knin Maugh Zin 3. Aj.Aung Mong Myint 4.Dr.koko gyi เหลือแต่อิ้ง เทอมสุดท้ายช่วยแนะนำหน่อยจ้า ขอแบบผ่านชัวอ่ะค่ะ แบบว่าถ้าตั้งใจไม่ขาต่โง่อิ้ง อ ท่านไหนเหมาะที่สุด  .ใจไม่ขาต่โง่อิ้ง อ
ท่านไหนเหมาะที่สุด
 .

*

เทอมสุดท้าย

• Guest
« Reply #6 on: November 10, 2014, 02:44:40 AM »
แนะนำหน่อยจ้า eng3 Aj.Lekha. ,Aj.Jennifer , Aj.Audwin
Eng4 Aj.Vaughn , Aj. khin maugh zin ,Aj. Aung moe myint,Dro gyi

ลงกะใครผ่านชัว ตั้งใจแต่โง่อิ้งค่า แนะนะหน่อยน้า

*

LOUKPARS

• Hero Member
  • 160
« Reply #7 on: November 10, 2014, 10:17:28 PM »
Psycho - A.Pradit เลยจ้า

*

bbbatticus

• Sr. Member
  • 37
« Reply #8 on: November 11, 2014, 11:02:10 PM »
แลง จาร์น สุปะกร เถอะครับ เชื่อผม อ. สวย น่ารัก ด้วย อิอิ