Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

อยากถามเรื่องรอบที่จะเริ่ม 5มกรานี้ครับ:)

• 5 Replies
  • 2622 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Sezzzz

• Guest
คือผมสมัครเรียนรอบนี้ไปอะครับ(5 มกราคม 2552) เลยอยากทราบว่ารอบนี้มันมีอะไรต่างกับรอบอื่นเยอะมั้ยครับ

เพราะที่ลองถามเพื่อนมา มันบอกว่ามันเป็นรอบที่เรียนน้อยกว่ารอบอื่น แล้วที่สำคัญคนไทยก้น้อยด้วยครับ

ฟังมันพูดแล้วแบบว่าหนักใจครับ เพราะผมเข้าไปเรียนคนเดียวด้วยไม่มีเพื่อนไปด้วย กล้าๆกลัวๆครับ วันที่29 นี้เค้านัดไปเอาตารางสอนกับ

ถ่ายรูปแล้ว+จ่ายตัง  เลยอยากมาสอบถามผู้มีประสบการณ์ครับ ว่ามันเป็นคงามคิดที่ถูกรึป่าวที่จะเข้ารอบนี้เพราะไม่อยากเสียเวลาครับผม

หวังว่าจะได้คำตอบจากพี่ๆทุกคนครับ....ขอบคุณครับ  ;D ;D ;D

*

kilene

• Global Moderator
  • Hero Member
  • 174
บอกตรงๆ ... ไม่ทราบเลยคับ แล้วเราได้ ID อะไรมาหละ?

ยังๆงงๆอยู่เหมือนกันกับพวกนศ ที่เข้ามาเรียนสาย แบบปี51 แต่มี ID#513-xxxx หรือ 514-xxxx ไรเงี้ย .... แล้วจะเรียนตามกันทันหรอ หรือว่า Course เปิดใหม่พิเศษ แบบรวบรัด??

มีใครรู้บอกกันหน่อยนะคับ ;D
เด็กABAC รักABAC

*

svanakorn90

• 115
  • "STIG"
ตัวผมเองมารอบตอนประมาณสิงหาอะครับ เพราะว่าโรงเรียนที่อเมริกาปิดเทอมคนละเวลากับที่ไทย ผมมาถึงก็ เรียนเพียงแค่สามตัวเท่านั้นเองครับ เค้าบอกให้ไปเก็บเครดิตตอนซัมเมอเอา ก็ไม่รู้เหมือนกันครับ

*

kilene

• Global Moderator
  • 174
อ่าว สิงหานี่ม้นช้ากว่าเพื่อนหรอคับ?

แล้วได้เข้าเาียนclassปกติแบบคนอื่นด้วยใช่ปะคับ
เด็กABAC รักABAC

*

svanakorn90

• 115
  • "STIG"
ช้ากว่าในเทอมแรกครับ เพราะว่ามาเรียนแบบอีกเดือนนิดๆก็ปิดเทอมแรกแล้ว

*

โบว์

• Guest
เห็นเพื่อนเค้าเข้าตอนสิงหาอ่ะ เค้าได้เรียนห้องต่างหาก แบบเป็นรวบรัดอ่ะ แล้วก็เทอมนี้จะได้เรียนไม่กี่ตัว แต่เทอมต่อไปก็ได้เรียนปกติเหมือนคนอื่นนะ